หน้า: [1]

♠♠►รบกวนด้วยครับ TV เสียจะซื้อใหม่ 55 นิ้ว งบ 35 K ครับ◄♠♠

• suttisak
  • *

รบกวนเพื่อนสมาชิกด้วยครับ พอดี TV เครื่องเก่าเสียจะซื้อใหม่ งบ35000- 55 นิ้วหรือใกล้เคียง เพิ่มได้นิดหน่อยหากจำเป็นจริงๆ เนื่องจากไม่มีความรู้เรื่อง TV เลย ไปเดินซื้อในห้างไม่มีข้อมูลในหัวเลยกลัวพลาดครับ ขอรบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ ใช้งานหลักๆก็ดูหนังผ่าน netflix หรือ  แผ่น BD.จากOPPO UDP-203  ดูหนังแนวแอคชั่น หนังผี ไซไฟ แฟนตาซี  แอปต่างๆไม่ค่อยใช้ แค่ youtube ก็เพียงพอครับ มีชุด HT สำหรับระบบเสียงอยู่แล้วเน้นภาพเป็นหลักครับ สมัยนี้ tv มีหลายรุ่นมาก งง ไปหมด รบกวนแนะนำด้วยครับ
  • McraeDye
  • *

ถ้าไม่นิยมยี่ห้อ ก็พอจะมีรุ่นใหม่ๆ ที่เพิ่งมาทำตลาดแต่ผมว่าทนดี AOC
  • vacation
  • LCD TV member
  • **

SONY 55X9000F  โย่ว
หน้า: [1]