หน้า: [1]

Avr onkyo ตั้งdisplay info ระบบเสียงที่กำลังฟังอยู่ แบบyamaha ได้ไหมครับ

• offzoom
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

คือว่าผมใช้yamaha มาก่อน มันขึ้นshow ตลอด แต่onkyo ขึ้นแค่ตอนกดinfo ดู แลเวก็กลับไปshow source BD/DVD งี้
มันสามารถทำแบบyamaha ได้ป่าวครับ
  • McraeDye
  • *

ไม่เคยซื้อรุ่นนี้มาก่อน ขอตามดูด้วยคนครับ
  • Mio47
  • LCD TV member
  • **
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

คือว่าผมใช้yamaha มาก่อน มันขึ้นshow ตลอด แต่onkyo ขึ้นแค่ตอนกดinfo ดู แลเวก็กลับไปshow source BD/DVD งี้
มันสามารถทำแบบyamaha ได้ป่าวครับ
[/quot)ผมก็ใช้ onkyo เหมือนกันเป็นเหมือนเจ้าของกระทูเลยครับอย่างเช่น เสียง ATMOS ก็จะโชว์แป๊บเดียวตอนกด display
หน้า: [1]