ผู้เขียน หัวข้อ: Avr onkyo ตั้งdisplay info ระบบเสียงที่กำลังฟังอยู่ แบบyamaha ได้ไหมครับ  (อ่าน 3794 ครั้ง)

ออฟไลน์ offzoom

• Flat TV member
  • *
คือว่าผมใช้yamaha มาก่อน มันขึ้นshow ตลอด แต่onkyo ขึ้นแค่ตอนกดinfo ดู แลเวก็กลับไปshow source BD/DVD งี้
มันสามารถทำแบบyamaha ได้ป่าวครับ

ออฟไลน์ McraeDye

• *
ไม่เคยซื้อรุ่นนี้มาก่อน ขอตามดูด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Mio47

• LCD TV member
  • **
คือว่าผมใช้yamaha มาก่อน มันขึ้นshow ตลอด แต่onkyo ขึ้นแค่ตอนกดinfo ดู แลเวก็กลับไปshow source BD/DVD งี้
มันสามารถทำแบบyamaha ได้ป่าวครับ
[/quot)ผมก็ใช้ onkyo เหมือนกันเป็นเหมือนเจ้าของกระทูเลยครับอย่างเช่น เสียง ATMOS ก็จะโชว์แป๊บเดียวตอนกด display