หน้า: [1]

มีใครใช้ hisense บ้างคะ ????????????

• tatah
  • Flat TV member
  • *
มีใครใช้ hisense บ้างคะ ????????????
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2020, 11:03:16 am »

มีใครใช้ hisense บ้างคะ Huh?Huh?Huh?Huh? ส่วนใหญ่จะดูซีรี่ย์ ต่อiPhone ไม่รู้ดีมั้ย ใครตอบนูนที เหม่อ
  • ntiamchai
  • Flat TV member
  • *
Re: มีใครใช้ hisense บ้างคะ ????????????
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 07:13:21 am »

ใช้รุ่น 75b7500 ครับ ระบบปฏิบัติการทีวี เป็น vidaa ของ hisense มีแอปnetflix ดู4k hdr ได้ไม่มีปัญหา mirror screen ได้แต่มือถือแอนดรอยนะครับ สำหรับไอโฟนทำไม่ได้ ถ้าอยากใช้ต้องไปทีวีที่มี apple airplay อย่างทีวีค่าย samsung นะครับ
หน้า: [1]