ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ hisense บ้างคะ ????????????  (อ่าน 2728 ครั้ง)

ออฟไลน์ tatah

• Flat TV member
  • *
มีใครใช้ hisense บ้างคะ ????????????
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2020, 11:03:16 am »
มีใครใช้ hisense บ้างคะ ???????????? ส่วนใหญ่จะดูซีรี่ย์ ต่อiPhone ไม่รู้ดีมั้ย ใครตอบนูนที [เหม่อ]

ออฟไลน์ ntiamchai

• Flat TV member
  • *
Re: มีใครใช้ hisense บ้างคะ ????????????
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 07:13:21 am »
ใช้รุ่น 75b7500 ครับ ระบบปฏิบัติการทีวี เป็น vidaa ของ hisense มีแอปnetflix ดู4k hdr ได้ไม่มีปัญหา mirror screen ได้แต่มือถือแอนดรอยนะครับ สำหรับไอโฟนทำไม่ได้ ถ้าอยากใช้ต้องไปทีวีที่มี apple airplay อย่างทีวีค่าย samsung นะครับ