ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมด้วยช่วยกันเจิมครับ  (อ่าน 31243 ครั้ง)

ออฟไลน์ harts

• LCD TV member
  • **
Re: ร่วมด้วยช่วยกันเจิมครับ
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 04:05:10 am »
พี่โก้จัดเต็มมากก

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 12:31:01 pm »
แอบสนใจ ชั้นวางตัวเก่าพี่ กะ ทีวีเครื่องเดิม     [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ plenissan

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 11:46:39 am »
ชอบมากๆคับ ห้องนี้บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดคับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ kollove

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 10:56:54 am »
แอบสนใจ ชั้นวางตัวเก่าพี่ กะ ทีวีเครื่องเดิม     [ปลื่ม] [ปลื่ม]

คุณสุชาติครับ แล้วภรรยา เก่าแก่ของผมล่ะสนใจไหม เดี๋ยวจะได้แถมยกแพคไปให้ด้วย อิๆๆ

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 01:48:50 pm »

คุณสุชาติครับ แล้วภรรยา เก่าแก่ของผมล่ะสนใจไหม เดี๋ยวจะได้แถมยกแพคไปให้ด้วย อิๆๆ

อันนั้น ผมมิบังอาจครับพี่  ..    แหม..   พี่ทั้งรัก ทั้งหวง..   ผมจะขอพี่มาได้ไงล่ะครับ...   [คิคิ] [คิคิ]

แค่ชั้นวาง กับทีวีก็พอแล้วพี่..   [ปลื่ม] [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 01:16:40 pm »
อัพรูปปัจจุบันให้เพื่อนๆดูแก้เซ็งกันครับ ผ่านร้อนผ่านหนาวกระเป๋าฉีกไปตามๆกันครับ.

ออฟไลน์ Jin

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 11:03:43 pm »
ถอด front high มาใส่เป็น surround back 7. นี่น่าจะแจ่มเลยครับ

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 12:04:22 pm »
ถอด front high มาใส่เป็น surround back 7. นี่น่าจะแจ่มเลยครับ

ครับ ไอ้เจ้า FH คู่ข้างบนนี่ไม่เคยได้ใช้เลยครับ ตอนเล่นใหม่ๆ ไม่ค่อยมีความรู้ติดไปแบบงูๆปลาๆ เจาะติดไปแล้วก้อเลยปล่อยเลยตามเลยครับ FH นี่เซ็ตให้ผสานกันกับคู่หน้ายากครับ เสียงตีกันมั่ว ปัจจุบันต่อ 7.2 อยู่แล้วครับ คู่หลัง SLB เป็นลำโพค a7 ครับแต่ว่าไม่ได้ถ่ายมาให้ดูครับผม ช่วงนี้ก้อรอให้ระบบเสียง admos กับเครื่องเล่นต่างๆ เข้าที่เข้าทางก่อนต่อไปคงต้องรื้อฝ้าใส่ลำโพงเพิ่มครับผม.