พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

โรงหนังน้อยๆ ในห้องนอน

(1/5) > >>

uht:

ตอนเด็กๆ เคยเล่นฉายหนังกลางแปลง ฝันเป็นจริงสักที พอใจแล้วครับ(ไม่upแล้ว)

lasa:
โห เล่นจอใหญ่ในห้องนอนเลย แถมมีซะครบเลยนะครับ แถมเลี้ยงหมาน้อยใว้อีกตัว [yes] ดุซะด้วยนะครับ 55555

เยี่ยมเลยเลยครับ  [ปลื่ม] วันหยุดคลุกแต่ในห้องแน่ๆ เลยนะครับ 

winkohaku:
จอใหญ่ซะใจมากครับ  [เท่ห์]

uht:

--- อ้างจาก: lasa ที่ ตุลาคม 19, 2013, 03:43:51 pm ---โห เล่นจอใหญ่ในห้องนอนเลย แถมมีซะครบเลยนะครับ แถมเลี้ยงหมาน้อยใว้อีกตัว [yes] ดุซะด้วยนะครับ 55555

เยี่ยมเลยเลยครับ  [ปลื่ม] วันหยุดคลุกแต่ในห้องแน่ๆ เลยนะครับ 

--- End quote ---

ขอบคุณ แต่กลับกันครับ ผมทำงานทุกวัน เดือนสองเดือนถึงจะได้หยุดสักวัน แต่ได้ดูหนังทุกวันหลักเลิกงาน [รัก] ถ้าวันหยุดอยากจะออกเที่ยวข้างนอกครับ

--- อ้างจาก: winkohaku ที่ ตุลาคม 19, 2013, 10:29:02 pm ---

จอใหญ่ซะใจมากครับ  [เท่ห์]

--- End quote ---

92" ครับแต่มันเริ่มจะหดแล้ว สั่ง 100"ไปเป็นเดือนแล้วยังไม่มาเลย [เหม่อ]

barber000777:
มีทั้งจอโปรเจคเตอร์และ LED     เครื่องต่างๆ ครบครั้น [โย่ว]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version