ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านเพื่อนผม เข้ามาดูแล้วไม่เสียใจ มาอัพภาพของผมเองบ้าง  (อ่าน 21836 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
แค่ชุด Rack ของยี่ห้อ Harmonic resolution  Model  SXR  ชุดนี้   ราคาไม่ธรรมดาครับ

น่าจะซื้อ yaris ได้สักคันกระมัง...

แค่เห็น ก็เป็นบุญตา...

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

รสนิยม ไม่ธรรมดา  เสียง ไม่ธรรมดา  ราคา ย่อมไม่ธรรมดาเช่นกัน...

เซตนี้ต้องbenzครับ  สุดๆจริงๆ

แค่ชุด Rack ของยี่ห้อ Harmonic resolution  Model  SXR  ชุดนี้   ราคาไม่ธรรมดาครับ

น่าจะซื้อ yaris ได้สักคันกระมัง...

แค่เห็น ก็เป็นบุญตา...

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

รสนิยม ไม่ธรรมดา  เสียง ไม่ธรรมดา  ราคา ย่อมไม่ธรรมดาเช่นกัน...

เซตนี้ต้องbenzครับ  สุดๆจริงๆ

เจ้าของบ้านใช้s300ราคา6ล้านบาทอยู่ แกบอกเซ็ตนี้ราคามากกว่ารถแกครับแต่ไม่ได้บอกราคาตรงๆมาครับ

ผมหมายฟามถึงแค่เฉพาะชุดชั้นวาง เครื่องเสียงอย่างเดียวน่ะคร๊าบบบ ....   ท่านพี่เปิ้ลล...   ไม่รวมอุปกรณ์เครื่องเสียงเน้ออ...

แค่ชั้นวาง   ราคาก็น่าจะ  ซื้อ Hondajazz หรือ Toyota yaris  ได้สักคันอ่าค๊าบบบ...

ส่วนอุปกรณ์เครื่องเสียง  น่าจะราว ๆ ซื้อรถ Mercedes-Benz / BMW ได้อ่าคร๊าบบ    ประมาณนั้นน่ะครับ    [หื่น] [หื่น] [หื่น]

ออฟไลน์ cargo itmt

• Edge LED TV member
ว้าว คำเดียวไม่พอ ต้อง "ว้าว ว้าว ว้าว"

ออฟไลน์ kungkung18

Re: บ้านเพื่อนผม เข้ามาดูแล้วไม่เสียใจ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 04, 2014, 03:22:48 pm »
บอกตรงๆครับ ผมไม่รู้ว่าอะไรบ้าง

ข้างตู้นั้นสาย หรือ งูเหลือมครับใหญ่จัง ไม่ธรรมดา  [หื่น]

ออฟไลน์ kungkung18

ขอบคุณที่เอาซิสเต็มเจ๋งๆ มาให้ชมครับ [เท่ห์]

ออฟไลน์ chatchatcha

• Flat TV member
  • *
สุดยอดครับ เป็นบุญตาจริงๆ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ hobbycarp

• *
ขอบคุณสำหรับทุกคำชม จะเอาไปให้พี่ท่านนี้แกดูครับ

สำหรับผมเบี้ยน้อยหอยกะจี๊ดดดดดด กำลังอินกับOnkyo 4505
อิอิ เท่านี้ก็ปลื้มสุดๆล่ะครับ

ออฟไลน์ Piyapoj

ออฟไลน์ cargo itmt

ขอบคุณสำหรับทุกคำชม จะเอาไปให้พี่ท่านนี้แกดูครับ

สำหรับผมเบี้ยน้อยหอยกะจี๊ดดดดดด กำลังอินกับOnkyo 4505
อิอิ เท่านี้ก็ปลื้มสุดๆล่ะครับ
ขอชมรูปการจัดวาง หน่อยครับ ใช้รุ่นเดียวกันเลย ผมก็อินอยู่(ยื่นเรื่องของบอัพระบบยังไม่ผ่าน)

• *

ขอชมรูปการจัดวาง หน่อยครับ ใช้รุ่นเดียวกันเลย ผมก็อินอยู่(ยื่นเรื่องของบอัพระบบยังไม่ผ่าน)

ยังไม่ได้จัดวางอะไรเลยครับ ตั้งๆกองๆไว้ก่อน ไม่ค่อยมีเวลาครับ
ซื้อมาครึ่งเดือนพึ่งจะดูหนังไป3เรื่องครึ่งครับ

• *
กลับจากดูหนังฟังเพลงกับห้องหรูที่สุดในชีวิตที่เคยเจอ เป็นแรงบันดาลใจอย่างรุนแรงให้ควรจะมีไว้ดูไว้ฟังซักชุด
ผมจะทำงานไปนู่นมานี้หลากหลายที่ ผมเก็บของอยากได้และร้านที่เล็งไว้ในใจ วันไหนทำงานใกล้ๆร้านที่เล็งก็จะเข้าไปซื้อของ
อย่างโทรทัศน์LG 623T ผมไปแบบฉุกเฉินเพราะมีงานด่วนใกล้ๆร้านไม่ได้พกเงินสดไปด้วย เลยใช้โอนออนไลน์กันตอนไปที่ร้าน

เริ่มจากซื้อ Onkyo HT4505S
แล้วก็มาเปลี่ยนโทรทัศน์จากLED32นิ้ว มาเป็น47นิ้ว สั่งช่างเพื่อนบ้านให้ทำชั้นวางอย่างที่ผมต้องการ
เครื่องเล่นHDมีมา2ปีกว่าล่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2014, 02:58:53 pm โดย hobbycarp »

• *
เก็บสายยากมาก พยายามรวมให้เป็น1แล้ว แต่สายเซอราวน์สั้นไปขี้เกียจหาซื้อแล้ว
ติดแค่สายเซอร์ราวน์เท่านั้นทำให้รวบสายไม่ได้ หลายๆเส้นในรูปตอนนี้เคลียร์แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2014, 02:59:52 pm โดย hobbycarp »

• *
รวยเมื่อไร เวลาเหลือเมื่อไร ค่อยมาไหลกันยาวๆครับ

ออฟไลน์ Sugoi

• *
เข้ามา ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้วยคน

แต่ จขกท. ไม่ต้องตามคนอื่นหรอกครับ เอาแบบพอเพียง ไม่ต้องเดือนร้อน ไปซื้อผ่อนบัตร อะไรให้เป็นหนี้สิน วุ่นวาย ค่อยๆ ขยับไปทีละก้าว มันจะได้ความภูมิใจมาด้วยนะ แบบว่าไปทีละขั้นๆ แบบมั่นคง และเต็มไปด้วย ประสบการณ์  [โย่ว]

ออฟไลน์ นังกชกรเล้าไก่

• LCD TV member
  • **
ชุดเพื่อนนี้สุด .. สุดกว่าทุกชุดในห้องโชว์ของกระทู้นี้เลย  [yes] [หื่น]

ออฟไลน์ Peach_9

• **
แหล่มเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2015, 05:30:23 pm โดย Peach_9 »

ออฟไลน์ Chacha66

• **