ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับผม.. ขายหมดแล้ว... ขอบคุณทุกท่าน & LCDTVTHAILAND ครับผม  (อ่าน 7455 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
ขออนุญาติ...ปิดกระทู้ครับ...   ขายหมดแล้ว...

ขอบคุณทุกท่านผู้ซื้อ...  [รัก]

ขอบคุณทุกดันที่ช่วยเหลือ... [ปลื่ม]

ขอบคุณทุกคลิกที่เข้ามาอ่าน... [จุ๊บ]

ที่สำคัญ ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ แห่งนี้ด้วยครับ   ขอบคุณ LCDTVTHAILAND ครับ   [ปลื่ม] [รัก] [จุ๊บ]

Promotion ครับ...  

สาย HDMI + สาย Subwoofer + สาย ลำโพง  Set คู่หน้า + Center

รายการที่  9.  HDMI  Clearer audio  ยาว  1.2  เมตร  
ราคา  2,250   บาท
+
รายการที่  13.   สาย Subwoofer  Canare GS6 หัว-ท้าย amphenol  แบบ เข้า 1 ออก 1  ครับ
ราคา   400  บาท
+
รายการที่  15.  Atlas Equator MKII 2.0 6N pure OFC     ยาว  2 เมตร  2 เส้น สำหรับคู่หน้า ซ้าย/ขวา
และ   1 เมตร 1 เส้น สำหรับ Center   รวม  5  เมตร
ราคา  1,250  บาท ครับ

2,250 + 400 + 1,250  บาท  

รวมราคา   =   3,900   บาท  

ไม่ขายครับ

จัดพิเศษ   2,500  บาท  พอครับ    รับไปทั้งหมดนี้เลยครับ

ขายแล้วคร๊าบ ขอบคุณท่านพี่ใจดี ณ โคราชคร๊าบบ  

ตัวอื่น สอบถามได้เหมือนเดิมครับผม
 [/b] [/size]

กลุ่มลำโพง

เป็นของพี่ฝากขายครับ
มีติดต่อมาหลายท่าน ขอราคาแยก..   เลยยุ พี่เค้าให้แยกขายมาให้ครับผม..

1.   Polk A7 Tower ซื้อจาก ปิยะนัส ไม่มีกล่อง ประกันเหลือเกือบ 4 ปี
ขาย   23,000   ครับผม
  ขายแล้วคร๊าบ ขอบคุณน้องเอกครับ  

2.   Polk A6 Center  สภาพสวย ไม่มีกล่อง ประกันเหลือเกือบ  4 ปี
ขาย     9,000   ครับผม  ( เช็คแล้ว ประกันเดินมา  1 ปี 1 เดือนครับ )   สนใจคุยราคาได้ครับผม

ขายแล้วคร๊าบ ขอบคุณท่านพี่ใจดี มารับถึงที่ครับผม  

3.   Polk Psw 110  พร้อมกล่องครบ   ประกันเหลือ 2 ปีครึ่ง
** แถมสาย Sub DIY **  
ขาย    4,500   ครับผม
  ขายท่าน wongdajung แล้วครับ ขอบคุณครับผม  

( AVR  ของพี่เค้า ถูกโจรขึ้นบ้านยกขโมยไป    แต่ไม่ได้เอาลำโพงไปด้วย  หาavr ตัวใหม่ไม่ได้สักที   เลยพาลเลิกเล่นไปเลยครับ )

4.   Morduant Shot Carnival 1  สภาพสวย เสียงดี   ราคาคุ้มค่ามาก ๆ
ขาย   1,800 ครับ
 ขายแล้ว ขอบคุณท่านพี่โยครับผม  
5.   Morduant Shot Carnival 2   ลำโพง  Bookshelf วางหิ้ง  ที่หลายคนบอกว่า เสียงดี คุ้มเงินที่สุด  สภาพสวย ครับ
ขาย   3,500  ครับ
  ขายแล้ว ขอบคุณท่านพี่โยครับผม

กลุ่มสาย AC
6.   สาย AC  ไม่ได้รับอนุญาต Power-2  หัว Legrand  ท้าย C7 ยาว 1.5 M. พร้อมกล่อง ( เทรดรุ่นอื่น ได้ราคาเต็ม 1,900 ครับ )
ขาย  1,200  ครับ
    ขายท่านเอ็กซ์แล้วครับผม ขอบคุณมากครับ  

7.   สาย AC  Lappkable   หัว Pass & Seymour ท้าย Schuter   สภาพดี  ยาว  2 เมตรครับ
ขาย 1,200  ครับ
    ขายท่านเอ็กซ์แล้วครับผม ขอบคุณมากครับ  

8.   สาย AC  AV BestBuy Twister digital MKII    ยาว 1.8 เมตร  เปลี่ยน หัว-ท้าย upgrade เป็น  HBL 8251c  แล้ว
www.avbestbuy.com/catalog/product_info.php?products_id=119   ในเว็บ ของใหม่ ราคา  3,000 บาทครับ
ผมขาย 1,800 พอครับ
    ขายแล้วครับผมท่าน ขอบคุณคุณเอกมาก ๆ เลยครับผมท่าน  

กลุ่มสาย HDMI

9.   HDMI  Clearer audio silver line  1.3a  ยาว 1.2 m.  
ผมต่อเล่น 3D ได้ตามปกตินะครับ   สภาพดีมาก   สายเส้นใหญ่หนา  
บุคลิกของภาพคมขึ้น  Bright ขึ้น เกรน noise ลดลงครับ   ของใหม่ ราคาเกือบ 6 พันครับ
ขายถูก ๆ เลย     2,250   ครับ      ตัวนี้ Brand  อังกฤษ   สายทั้งเส้น  Made In UK  ครับ  

ขายท่านพี่ ณ โคราชแล้วครับผม ขอบคุณมากครับ  

http://www.cleareraudio.com/index.php

10.    HDMI Jericho ยาว 2 เมตร สภาพดีครับ   ตอนนั้น ซื้อมา  2,690  บาทครับ  
ขาย   1,800  บาท ครับ
11.   HDMI HITMAN  ยาว 2 เมตร สภาพดีเช่นกัน  ซื้อมา  1,290 บาท
ขาย   850   บาท ครับ
    ขายพี่เล็ก ณ กำแพงเพชรแล้วครับ  ขอบคุณครับผม  
12.   HDMI  Increcable  iWH-20  Brand ดังจาก USA ครับ  ตัวนี้ให้ภาพอิ่ม ไล่สกินดี  มิติดี ครับ
มีกระเปาะกรองกระแสสัญญาณ ทั้งหัว และท้าย ครับ  สายถักอย่างดี แข็งแรง
http://www.increcable.com/iwh-20.htm  
ในเว็บขาย 150 เหรียญ /3 เมตร  คิดเป็นเงินไทย ราว 4,500 บาท
ขาย  2,500  พอครับ
  ขายแล้วครับผม ขอบคุณท่านพี่ใจดีด้วยครับผม  

กลุ่มสาย Sub

13.   สาย Subwoofer  Canare GS6 หัว-ท้าย amphenol  แบบ เข้า 1 ออก 1  ครับ   สภาพดี ไม่มีขาด
ขาย 400  ครับ    

ขายท่านพี่ ณ โคราชแล้วครับผม ขอบคุณมากครับ  

14.   สาย  Subwoofer   Monster Rock  เป็นแบบ สาย Y ครับ เข้า 1  ออก 2  สภาพดี ไม่มีขาด
ขาย  1,200  ครับ  แถมสาย HDMI อีก 1 เส้นครับ  ( ไม่ใช่สาย HDMI ที่โพสขายครับ )  
ขายท่าน Wongdajung แล้วครับผม ขอบคุณมากครับผม    

กลุ่มสายลำโพง  ( ขายเป็นชุด 3 เส้นครับ L + R + C  )

15.   Atlas Equator MKII 2.0 6N pure OFC ยาว  2 เมตร  2 เส้น สำหรับคู่หน้า ซ้าย/ขวา  1 เมตร 1 เส้น สำหรับ Center ( สายเปล่า ไม่มีหัวครับผมท่าน )
ขาย 1,250  บาท ครับ

16.   JPS Superblue1   ยาว  1.5  เมตร  3  เส้น  ( สายเปล่า ไม่มีหัวครับผมท่าน  )
ขาย 1,500  บาท ครับ
 [/color] [/b] [/size]

อื่น ๆ
17.   ปลั้กไฟ  Huntkey  Surgeprotect 8 Sockets ประกันเหลือ  2 ปี 8 เดือน  ซื้อมา เสียบไปครั้งเดียว
ขาย 550 ครับ  
ขายให้พี่เล็ก ณ กำแพงเพชรเรียบร้อยแล้วครับผมท่าน  ขอบคุณมาก  ๆครับ  

บางรายการ อาจเป็นรูปแทน  บางรายการ อาจไม่มีรูปนะครับ

ท่านใดสนใจ  กรุณาจิ้มโทรศัพท์ของท่านไปที่ปุ่มหมายเลข
0-8-2   3-5-5    1-4-4-4
หรือดูรูปจริง ผ่านทาง Line ID  ::     ham1414
จ-ศ 9.00 – 17.30 all season place ถนนวิทยุ / สวนลุม
ช่วงเย็น MRT ลุมพินี / BTS เพลินจิต / ฝั่งธนฯ พระราม 2 / บางแค / ปิ่นเกล้า / บางบัวทอง
ส-อา สามพราน  นครชัยศรี ( บางวัน ) หรือตามตกลงกันครับ

ขอบคุณทุกคลิก..   [รัก]
ขอบคุณทุกดัน..     [yes]
ขอบคุณทุกท่าน ...  ล่วงหน้าครับผม   [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2014, 12:51:49 pm โดย suchart »

Re: ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/ MorduantShot Carnival / สายลำโพง / สาย AC / HDMI
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 05:24:00 pm »
ขออนุญาติใช้รูปแทนก่อนนะครับ รูปจริงเดี๋ยวตามมาให้ครับ  ขอบคุณเจ้าของรูปด้วยครับ

A7  ครับ

A6 ครับ

psw110 ครับ

Morduant Shot carnival 1 ครับ

Morduant Shot Carnival 2  ครับ

ไม่ได้รับอนุญาต Power-2 ครับ

AC Avbestbuy twisterdigital MKII ครับ   

HDMI  Clearer audio silver line  ครับ

HDMI  Increcable  iWH-20  ครับ

ปลั้กไฟ Huntkey Surgeprotection ครับ

ออฟไลน์ tudtu-tidtee

• Flat TV member
  • *
ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/ MorduantShot Carnival / สายลำโพง / สาย AC / HDMI
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 06:28:02 pm »
มารอสอยลำโพง A6 ถ้าแยกขายครับ [เท่ห์]

ออฟไลน์ eak_u

• *
Re: ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/ MorduantShot Carnival / สายลำโพง / สาย AC / HDMI
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 06:35:11 pm »
รอสอย a7ด้วยคนครับบ จองงง

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
Re: ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 06:58:34 pm »
จอง

็็ีืHuntkey
HDMI HITMAN

ครับ

081+847+0134  ID : Lekjang2513

ออฟไลน์ Popeye82

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 07:07:50 pm »
ของเยอะจริงๆ ท่านแฮม สุ่มเงียบเลยนะนี่  [คิคิ]

ออฟไลน์ hamann

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 07:13:51 pm »
จอง 8. สาย AC  AV BestBuy Twister digital MKII   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mr.ple

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 07:31:29 pm »
มาชุดใหญ่เลยคุณแฮม ของดีๆทั้งนั้ มีเครื่องcdบ้างไหมครับ [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ p-khan

• *
Re: MorduantShot Carnival 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 08:42:53 pm »

Morduant Shot Carnival 2 จองตรับ

ออฟไลน์ Wichaij.

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 09:23:26 pm »
ขอจอง สาย  Subwoofer   Monster Rock  เป็นแบบ สาย Y  สอบถาม Sub Polk Psw 110  ให้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2014, 09:26:30 pm โดย wongdajung »

ออฟไลน์ Chet Kd

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 11:01:35 pm »
up [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Mr.ple

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 11:06:42 pm »
ขายหมดเร็วๆนะครับ [yes]

ออฟไลน์ Tough Boy

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 12:02:49 am »
ที่อยากได้โดนจองหมดแร้ว  [โขก]

ออฟไลน์ frank

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 03:10:29 am »
จองสองอันนี้ครับ
6.   สาย AC  ไม่ได้รับอนุญาต Power-2  หัว Legrand  ท้าย C7 ยาว 1.5 M. พร้อมกล่อง ( เทรดรุ่นอื่น ได้ราคาเต็ม 1,900 ครับ )
ขาย  1,200  ครับ
7.   สาย AC  Lappkable   หัว Pass & Seymour ท้าย Schuter   สภาพดี  ยาว  2 เมตรครับ
ขาย 1,200  ครับ
เดี๋ยวพรุุ่งนี้โทรหาครับ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 09:49:08 am »
มารอสอยลำโพง A6 ถ้าแยกขายครับ [เท่ห์]
รอสอย a7ด้วยคนครับบ จองงง

ลองเสนอราคาคร่าว ๆ มาดูก็ได้ครับผมท่าน   เดี๋ยวจะลองคุยกับพี่เค้าให้ครับผม ( ใจจริง พี่เขาอยากขายทั้งชุดทีเดียวน่ะครับผมท่าน   [ปลื่ม] )

เดี๋ยวจะลองยุดู  ถ้ายุขึ้นนะครับผม  55++

จอง

็็ีืHuntkey
HDMI HITMAN

ครับ

081+847+0134  ID : Lekjang2513

รับทราบครับผม ท่านพี่เล็กครับ   [รัก]

ของเยอะจริงๆ ท่านแฮม สุ่มเงียบเลยนะนี่  [คิคิ]

เอิ่มม์..  คือ..  ที่ขาย... ก็แบบว่า...   ไม่มีตังค์จะกินแล้วน่ะครับ...   [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ]

จอง 8. สาย AC  AV BestBuy Twister digital MKII   ขอบคุณครับ

รับทราบครับผมท่าน hamann  [รัก]

มาชุดใหญ่เลยคุณแฮม ของดีๆทั้งนั้ มีเครื่องcdบ้างไหมครับ [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ขอบคุณมากเลยครับ ท่านพี่เปิ้ล..

Cd player ผมมีแต่ตัวเล็ก ๆ น่ะครับ   อาจจะไม่match กับชุดใหญ่ของพี่เปิ้ลน่ะครับผม   [ปลื่ม]

ถึง CD จะไม่มี  แต่ถ้า AV   อาจจะพอหาให้ได้ครับท่านพี่...   [หื่น]

Morduant Shot Carnival 2 จองตรับ

เรียน ท่าน p-khan  ครับผมท่าน  Carnival1+2  มีติดจองทั้งคู่เลยครับ
ถ้า ท่านคิว 1 มีเปลี่ยนแปลงอย่างไร  จะรีบแจ้งกลับครับผมท่าน 
รายละเอียดตามที่คุยกันใน PM ได้เลยครับผมท่าน   [ปลื่ม]

ขอจอง สาย  Subwoofer   Monster Rock  เป็นแบบ สาย Y  สอบถาม Sub Polk Psw 110  ให้ด้วยครับ

รับทราบครับผมท่านพี่ wongdajung   ส่วนเรื่อง sub เดี๋ยวผมสอบถามให้นะครับท่านพี่   [ปลื่ม]

up [ปลื่ม]

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับท่าน Chet Kd  โพสแรก ก็มา up ให้ผมเลย..  [รัก] [รัก] [รัก]

ขายหมดเร็วๆนะครับ [yes]

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ ท่านพี่เปิ้ล...

ที่อยากได้โดนจองหมดแร้ว  [โขก]

ขออภัยเป็นอย่างสูงด้วยจริง ๆ ครับผมท่านพี่ Tough Boy ครับ..   ยังพอมีตัวอื่นที่ยังไม่ติดจองอยู่ ..   ถ้าท่านสนใจตัวไหน
เดี๋ยวผมลดราคาให้เป็นพิเศษเลยคร๊าบบผมท่านพี่ ( ยกเว้น รายการที่ 1-3 นะคร๊าบบ  มะใช่ของผมน่ะครับท่านพี่ )

จองสองอันนี้ครับ
6.   สาย AC  ไม่ได้รับอนุญาต Power-2  หัว Legrand  ท้าย C7 ยาว 1.5 M. พร้อมกล่อง ( เทรดรุ่นอื่น ได้ราคาเต็ม 1,900 ครับ )
ขาย  1,200  ครับ
7.   สาย AC  Lappkable   หัว Pass & Seymour ท้าย Schuter   สภาพดี  ยาว  2 เมตรครับ
ขาย 1,200  ครับ
เดี๋ยวพรุุ่งนี้โทรหาครับ

เรียน ท่าน Frank ครับผม   ทั้ง 2 รายการ มีจอง 2 คิวแล้วครับท่านพี่...
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงด้วยคร๊าบบผม...

ขอบคุณทุกท่าน.. 

ขอบคุณทุกคลิก..

ขอบคุณทุกดัน...  ล่วงหน้ามาก ๆ ครับผม   [รัก] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Popeye82

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 12:46:51 pm »
ของดีทั้งนั้นๆ ขายดีเหมือนแจกฟรีเลยนะครับคุณแฮม มีอะไรเหลือให้ผมสอยบ้างไหมครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ tudtu-tidtee

• *
ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/ MorduantShot Carnival / สายลำโพง / สาย AC / HDMI
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 02:08:17 pm »
รายการที่ 1 - 3 คิดว่าให้สิทธิ์คนซื้อยกชุดตามความตั้งใจ
ข้อเสนอกรณีแยกขาย ไม่ทราบ จขกท. เห็นด้วยไหมครับ
รายการ   ราคา Piyanas   ราคาขายคิดตามสัดส่วน   ปัดตัวกลม   ส่วนลดมือ 2
A7              29,900                 22,549              22,550     7,350
A6              11,500                   8,673                8,680     2,820
Sub110        7,000                   5,279                5,280     1,720
รวม              48,400                 36,500               36,510     11,890

หมายเหตุ ราคาขาย จขกท.         36,500       
                       SUB 110 + กล่อง + ** แถมสาย Sub DIY ** + ประกัน 2 ปี            
                       A7 และ A6 ไม่มีกล่อง + ประกัน 4 ปี            

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 02:20:11 pm »
ของดีทั้งนั้นๆ ขายดีเหมือนแจกฟรีเลยนะครับคุณแฮม มีอะไรเหลือให้ผมสอยบ้างไหมครับ  [ปลื่ม]

เหลือแต่บัตรส่วนลด Member   น้อง ๆ แถวเหม่งจ๋ายครับ...  [หื่น] [หื่น]

รายการที่ 1 - 3 คิดว่าให้สิทธิ์คนซื้อยกชุดตามความตั้งใจ
ข้อเสนอกรณีแยกขาย ไม่ทราบ จขกท. เห็นด้วยไหมครับ
รายการ   ราคา Piyanas   ราคาขายคิดตามสัดส่วน   ปัดตัวกลม   ส่วนลดมือ 2
A7              29,900                 22,549              22,550     7,350
A6              11,500                   8,673                8,680     2,820
Sub110        7,000                   5,279                5,280     1,720
รวม              48,400                 36,500               36,510     11,890

หมายเหตุ ราคาขาย จขกท.         36,500       
                       SUB 110 + กล่อง + ** แถมสาย Sub DIY ** + ประกัน 2 ปี            
                       A7 และ A6 ไม่มีกล่อง + ประกัน 4 ปี            

สุดยอดเลยครับ ท่าน tudtu-tidtee   [รัก] [รัก]   ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ 

ผมโทรไปปรึกษาพี่เค้าให้แล้ว  ว่ามีหลายท่าน อยากให้แยกขาย (  A6 มีติดต่อมา 3  ท่าน /  A7ติดต่อมา 2 ท่าน )
จึงได้ข้อสรุปแล้วครับ ( เพิ่งแจ้งท่าน eak_u เรื่อง A7 ไปเองครับ  นัดดูของพรุ่งนี้ รอ confirm )

- Polk RTI A7 คิว 1   *ท่านeak_u*   + รอ 1 Q   @23,000  ครับท่าน - สถานะ นัดดูของพรุ่งนี้รอ Confirm ครับท่าน
 - Polk CSI A6  @ 9,000   ครับท่าน
 - Sub  Polk PSW110  @ 4,500  ครับท่าน

โดยพี่เขา ขอเนตที่ราคานี้ก่อนน่ะครับผมท่าน  [รัก]

ขอบคุณอีกครั้งมาก ๆ เลยครับท่าน  [ปลื่ม]