หน้า: [1] 2

ปิดกระทู้ครับผม.. ขายหมดแล้ว... ขอบคุณทุกท่าน & LCDTVTHAILAND ครับผม

• suchart
  • Full LED TV member

ขออนุญาติ...ปิดกระทู้ครับ...   ขายหมดแล้ว...

ขอบคุณทุกท่านผู้ซื้อ...  รัก

ขอบคุณทุกดันที่ช่วยเหลือ... ปลื้ม

ขอบคุณทุกคลิกที่เข้ามาอ่าน... จุ๊บ

ที่สำคัญ ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ แห่งนี้ด้วยครับ   ขอบคุณ LCDTVTHAILAND ครับ   ปลื้ม รัก จุ๊บ

Promotion ครับ...  

สาย HDMI + สาย Subwoofer + สาย ลำโพง  Set คู่หน้า + Center

รายการที่  9.  HDMI  Clearer audio  ยาว  1.2  เมตร  
ราคา  2,250   บาท
+
รายการที่  13.   สาย Subwoofer  Canare GS6 หัว-ท้าย amphenol  แบบ เข้า 1 ออก 1  ครับ
ราคา   400  บาท
+
รายการที่  15.  Atlas Equator MKII 2.0 6N pure OFC     ยาว  2 เมตร  2 เส้น สำหรับคู่หน้า ซ้าย/ขวา
และ   1 เมตร 1 เส้น สำหรับ Center   รวม  5  เมตร
ราคา  1,250  บาท ครับ

2,250 + 400 + 1,250  บาท  

รวมราคา   =   3,900   บาท  

ไม่ขายครับ

จัดพิเศษ   2,500  บาท  พอครับ    รับไปทั้งหมดนี้เลยครับ

ขายแล้วคร๊าบ ขอบคุณท่านพี่ใจดี ณ โคราชคร๊าบบ  

ตัวอื่น สอบถามได้เหมือนเดิมครับผม
 [/b] [/size]

กลุ่มลำโพง

เป็นของพี่ฝากขายครับ
มีติดต่อมาหลายท่าน ขอราคาแยก..   เลยยุ พี่เค้าให้แยกขายมาให้ครับผม..

1.   Polk A7 Tower ซื้อจาก ปิยะนัส ไม่มีกล่อง ประกันเหลือเกือบ 4 ปี
ขาย   23,000   ครับผม
  ขายแล้วคร๊าบ ขอบคุณน้องเอกครับ  

2.   Polk A6 Center  สภาพสวย ไม่มีกล่อง ประกันเหลือเกือบ  4 ปี
ขาย     9,000   ครับผม  ( เช็คแล้ว ประกันเดินมา  1 ปี 1 เดือนครับ )   สนใจคุยราคาได้ครับผม

ขายแล้วคร๊าบ ขอบคุณท่านพี่ใจดี มารับถึงที่ครับผม  

3.   Polk Psw 110  พร้อมกล่องครบ   ประกันเหลือ 2 ปีครึ่ง
** แถมสาย Sub DIY **  
ขาย    4,500   ครับผม
  ขายท่าน wongdajung แล้วครับ ขอบคุณครับผม  

( AVR  ของพี่เค้า ถูกโจรขึ้นบ้านยกขโมยไป    แต่ไม่ได้เอาลำโพงไปด้วย  หาavr ตัวใหม่ไม่ได้สักที   เลยพาลเลิกเล่นไปเลยครับ )

4.   Morduant Shot Carnival 1  สภาพสวย เสียงดี   ราคาคุ้มค่ามาก ๆ
ขาย   1,800 ครับ
 ขายแล้ว ขอบคุณท่านพี่โยครับผม  
5.   Morduant Shot Carnival 2   ลำโพง  Bookshelf วางหิ้ง  ที่หลายคนบอกว่า เสียงดี คุ้มเงินที่สุด  สภาพสวย ครับ
ขาย   3,500  ครับ
  ขายแล้ว ขอบคุณท่านพี่โยครับผม

กลุ่มสาย AC
6.   สาย AC  ไม่ได้รับอนุญาต Power-2  หัว Legrand  ท้าย C7 ยาว 1.5 M. พร้อมกล่อง ( เทรดรุ่นอื่น ได้ราคาเต็ม 1,900 ครับ )
ขาย  1,200  ครับ
    ขายท่านเอ็กซ์แล้วครับผม ขอบคุณมากครับ  

7.   สาย AC  Lappkable   หัว Pass & Seymour ท้าย Schuter   สภาพดี  ยาว  2 เมตรครับ
ขาย 1,200  ครับ
    ขายท่านเอ็กซ์แล้วครับผม ขอบคุณมากครับ  

8.   สาย AC  AV BestBuy Twister digital MKII    ยาว 1.8 เมตร  เปลี่ยน หัว-ท้าย upgrade เป็น  HBL 8251c  แล้ว
www.avbestbuy.com/catalog/product_info.php?products_id=119   ในเว็บ ของใหม่ ราคา  3,000 บาทครับ
ผมขาย 1,800 พอครับ
    ขายแล้วครับผมท่าน ขอบคุณคุณเอกมาก ๆ เลยครับผมท่าน  

กลุ่มสาย HDMI

9.   HDMI  Clearer audio silver line  1.3a  ยาว 1.2 m.  
ผมต่อเล่น 3D ได้ตามปกตินะครับ   สภาพดีมาก   สายเส้นใหญ่หนา  
บุคลิกของภาพคมขึ้น  Bright ขึ้น เกรน noise ลดลงครับ   ของใหม่ ราคาเกือบ 6 พันครับ
ขายถูก ๆ เลย     2,250   ครับ      ตัวนี้ Brand  อังกฤษ   สายทั้งเส้น  Made In UK  ครับ  

ขายท่านพี่ ณ โคราชแล้วครับผม ขอบคุณมากครับ  

http://www.cleareraudio.com/index.php

10.    HDMI Jericho ยาว 2 เมตร สภาพดีครับ   ตอนนั้น ซื้อมา  2,690  บาทครับ  
ขาย   1,800  บาท ครับ
11.   HDMI HITMAN  ยาว 2 เมตร สภาพดีเช่นกัน  ซื้อมา  1,290 บาท
ขาย   850   บาท ครับ
    ขายพี่เล็ก ณ กำแพงเพชรแล้วครับ  ขอบคุณครับผม  
12.   HDMI  Increcable  iWH-20  Brand ดังจาก USA ครับ  ตัวนี้ให้ภาพอิ่ม ไล่สกินดี  มิติดี ครับ
มีกระเปาะกรองกระแสสัญญาณ ทั้งหัว และท้าย ครับ  สายถักอย่างดี แข็งแรง
http://www.increcable.com/iwh-20.htm  
ในเว็บขาย 150 เหรียญ /3 เมตร  คิดเป็นเงินไทย ราว 4,500 บาท
ขาย  2,500  พอครับ
  ขายแล้วครับผม ขอบคุณท่านพี่ใจดีด้วยครับผม  

กลุ่มสาย Sub

13.   สาย Subwoofer  Canare GS6 หัว-ท้าย amphenol  แบบ เข้า 1 ออก 1  ครับ   สภาพดี ไม่มีขาด
ขาย 400  ครับ    

ขายท่านพี่ ณ โคราชแล้วครับผม ขอบคุณมากครับ  

14.   สาย  Subwoofer   Monster Rock  เป็นแบบ สาย Y ครับ เข้า 1  ออก 2  สภาพดี ไม่มีขาด
ขาย  1,200  ครับ  แถมสาย HDMI อีก 1 เส้นครับ  ( ไม่ใช่สาย HDMI ที่โพสขายครับ )  
ขายท่าน Wongdajung แล้วครับผม ขอบคุณมากครับผม    

กลุ่มสายลำโพง  ( ขายเป็นชุด 3 เส้นครับ L + R + C  )

15.   Atlas Equator MKII 2.0 6N pure OFC ยาว  2 เมตร  2 เส้น สำหรับคู่หน้า ซ้าย/ขวา  1 เมตร 1 เส้น สำหรับ Center ( สายเปล่า ไม่มีหัวครับผมท่าน )
ขาย 1,250  บาท ครับ

16.   JPS Superblue1   ยาว  1.5  เมตร  3  เส้น  ( สายเปล่า ไม่มีหัวครับผมท่าน  )
ขาย 1,500  บาท ครับ
 [/color] [/b] [/size]

อื่น ๆ
17.   ปลั้กไฟ  Huntkey  Surgeprotect 8 Sockets ประกันเหลือ  2 ปี 8 เดือน  ซื้อมา เสียบไปครั้งเดียว
ขาย 550 ครับ  
ขายให้พี่เล็ก ณ กำแพงเพชรเรียบร้อยแล้วครับผมท่าน  ขอบคุณมาก  ๆครับ  

บางรายการ อาจเป็นรูปแทน  บางรายการ อาจไม่มีรูปนะครับ

ท่านใดสนใจ  กรุณาจิ้มโทรศัพท์ของท่านไปที่ปุ่มหมายเลข
0-8-2   3-5-5    1-4-4-4
หรือดูรูปจริง ผ่านทาง Line ID  ::     ham1414
จ-ศ 9.00 – 17.30 all season place ถนนวิทยุ / สวนลุม
ช่วงเย็น MRT ลุมพินี / BTS เพลินจิต / ฝั่งธนฯ พระราม 2 / บางแค / ปิ่นเกล้า / บางบัวทอง
ส-อา สามพราน  นครชัยศรี ( บางวัน ) หรือตามตกลงกันครับ

ขอบคุณทุกคลิก..   รัก
ขอบคุณทุกดัน..     Yes
ขอบคุณทุกท่าน ...  ล่วงหน้าครับผม   ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2014, 12:51:49 pm โดย suchart »
  • suchart
Re: ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/ MorduantShot Carnival / สายลำโพง / สาย AC / HDMI
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 05:24:00 pm »

ขออนุญาติใช้รูปแทนก่อนนะครับ รูปจริงเดี๋ยวตามมาให้ครับ  ขอบคุณเจ้าของรูปด้วยครับ

A7  ครับ

A6 ครับ

psw110 ครับ

Morduant Shot carnival 1 ครับ

Morduant Shot Carnival 2  ครับ

ไม่ได้รับอนุญาต Power-2 ครับ

AC Avbestbuy twisterdigital MKII ครับ   

HDMI  Clearer audio silver line  ครับ

HDMI  Increcable  iWH-20  ครับ

ปลั้กไฟ Huntkey Surgeprotection ครับ

• tudtu-tidtee
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/ MorduantShot Carnival / สายลำโพง / สาย AC / HDMI
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 06:28:02 pm »

มารอสอยลำโพง A6 ถ้าแยกขายครับ เท่ห์
  • eak_u
  • *
Re: ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/ MorduantShot Carnival / สายลำโพง / สาย AC / HDMI
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 06:35:11 pm »

รอสอย a7ด้วยคนครับบ จองงง
  • Lekjang
  • Edge LED TV member
Re: ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 06:58:34 pm »

จอง

็็ีืHuntkey
HDMI HITMAN

ครับ

081+847+0134  ID : Lekjang2513
  • Popeye82
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 07:07:50 pm »

ของเยอะจริงๆ ท่านแฮม สุ่มเงียบเลยนะนี่  คิคิ
  • hamann
  • *
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 07:13:51 pm »

จอง 8. สาย AC  AV BestBuy Twister digital MKII   ขอบคุณครับ
  • Mr.ple
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 07:31:29 pm »

มาชุดใหญ่เลยคุณแฮม ของดีๆทั้งนั้ มีเครื่องcdบ้างไหมครับ ปลื้ม ปลื้ม
  • p-khan
  • *
Re: MorduantShot Carnival 2
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 08:42:53 pm »

Morduant Shot Carnival 2 จองตรับ
  • Wichaij.
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 09:23:26 pm »

ขอจอง สาย  Subwoofer   Monster Rock  เป็นแบบ สาย Y  สอบถาม Sub Polk Psw 110  ให้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2014, 09:26:30 pm โดย wongdajung »
  • Chet Kd
  • *
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 11:01:35 pm »

up ปลื้ม
  • Mr.ple
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 11:06:42 pm »

ขายหมดเร็วๆนะครับ Yes
  • Tough Boy
  • LCD TV member
  • **
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 12:02:49 am »

ที่อยากได้โดนจองหมดแร้ว  โขกกำแพง
  • frank
  • *
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 03:10:29 am »

จองสองอันนี้ครับ
6.   สาย AC  ไม่ได้รับอนุญาต Power-2  หัว Legrand  ท้าย C7 ยาว 1.5 M. พร้อมกล่อง ( เทรดรุ่นอื่น ได้ราคาเต็ม 1,900 ครับ )
ขาย  1,200  ครับ
7.   สาย AC  Lappkable   หัว Pass & Seymour ท้าย Schuter   สภาพดี  ยาว  2 เมตรครับ
ขาย 1,200  ครับ
เดี๋ยวพรุุ่งนี้โทรหาครับ
  • suchart
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 09:49:08 am »

มารอสอยลำโพง A6 ถ้าแยกขายครับ เท่ห์
รอสอย a7ด้วยคนครับบ จองงง

ลองเสนอราคาคร่าว ๆ มาดูก็ได้ครับผมท่าน   เดี๋ยวจะลองคุยกับพี่เค้าให้ครับผม ( ใจจริง พี่เขาอยากขายทั้งชุดทีเดียวน่ะครับผมท่าน   ปลื้ม )

เดี๋ยวจะลองยุดู  ถ้ายุขึ้นนะครับผม  55++

จอง

็็ีืHuntkey
HDMI HITMAN

ครับ

081+847+0134  ID : Lekjang2513

รับทราบครับผม ท่านพี่เล็กครับ   รัก

ของเยอะจริงๆ ท่านแฮม สุ่มเงียบเลยนะนี่  คิคิ

เอิ่มม์..  คือ..  ที่ขาย... ก็แบบว่า...   ไม่มีตังค์จะกินแล้วน่ะครับ...   ปาดเหงื่อ ปาดเหงื่อ

จอง 8. สาย AC  AV BestBuy Twister digital MKII   ขอบคุณครับ

รับทราบครับผมท่าน hamann  รัก

มาชุดใหญ่เลยคุณแฮม ของดีๆทั้งนั้ มีเครื่องcdบ้างไหมครับ ปลื้ม ปลื้ม

ขอบคุณมากเลยครับ ท่านพี่เปิ้ล..

Cd player ผมมีแต่ตัวเล็ก ๆ น่ะครับ   อาจจะไม่match กับชุดใหญ่ของพี่เปิ้ลน่ะครับผม   ปลื้ม

ถึง CD จะไม่มี  แต่ถ้า AV   อาจจะพอหาให้ได้ครับท่านพี่...   หื่น

Morduant Shot Carnival 2 จองตรับ

เรียน ท่าน p-khan  ครับผมท่าน  Carnival1+2  มีติดจองทั้งคู่เลยครับ
ถ้า ท่านคิว 1 มีเปลี่ยนแปลงอย่างไร  จะรีบแจ้งกลับครับผมท่าน 
รายละเอียดตามที่คุยกันใน PM ได้เลยครับผมท่าน   ปลื้ม

ขอจอง สาย  Subwoofer   Monster Rock  เป็นแบบ สาย Y  สอบถาม Sub Polk Psw 110  ให้ด้วยครับ

รับทราบครับผมท่านพี่ wongdajung   ส่วนเรื่อง sub เดี๋ยวผมสอบถามให้นะครับท่านพี่   ปลื้ม

up ปลื้ม

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับท่าน Chet Kd  โพสแรก ก็มา up ให้ผมเลย..  รัก รัก รัก

ขายหมดเร็วๆนะครับ Yes

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ ท่านพี่เปิ้ล...

ที่อยากได้โดนจองหมดแร้ว  โขกกำแพง

ขออภัยเป็นอย่างสูงด้วยจริง ๆ ครับผมท่านพี่ Tough Boy ครับ..   ยังพอมีตัวอื่นที่ยังไม่ติดจองอยู่ ..   ถ้าท่านสนใจตัวไหน
เดี๋ยวผมลดราคาให้เป็นพิเศษเลยคร๊าบบผมท่านพี่ ( ยกเว้น รายการที่ 1-3 นะคร๊าบบ  มะใช่ของผมน่ะครับท่านพี่ )

จองสองอันนี้ครับ
6.   สาย AC  ไม่ได้รับอนุญาต Power-2  หัว Legrand  ท้าย C7 ยาว 1.5 M. พร้อมกล่อง ( เทรดรุ่นอื่น ได้ราคาเต็ม 1,900 ครับ )
ขาย  1,200  ครับ
7.   สาย AC  Lappkable   หัว Pass & Seymour ท้าย Schuter   สภาพดี  ยาว  2 เมตรครับ
ขาย 1,200  ครับ
เดี๋ยวพรุุ่งนี้โทรหาครับ

เรียน ท่าน Frank ครับผม   ทั้ง 2 รายการ มีจอง 2 คิวแล้วครับท่านพี่...
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงด้วยคร๊าบบผม...

ขอบคุณทุกท่าน.. 

ขอบคุณทุกคลิก..

ขอบคุณทุกดัน...  ล่วงหน้ามาก ๆ ครับผม   รัก ปลื้ม
  • Popeye82
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 12:46:51 pm »

ของดีทั้งนั้นๆ ขายดีเหมือนแจกฟรีเลยนะครับคุณแฮม มีอะไรเหลือให้ผมสอยบ้างไหมครับ  ปลื้ม
  • tudtu-tidtee
  • *
ลำโพง Polk RTI / Subwooffer/ MorduantShot Carnival / สายลำโพง / สาย AC / HDMI
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 02:08:17 pm »

รายการที่ 1 - 3 คิดว่าให้สิทธิ์คนซื้อยกชุดตามความตั้งใจ
ข้อเสนอกรณีแยกขาย ไม่ทราบ จขกท. เห็นด้วยไหมครับ
รายการ   ราคา Piyanas   ราคาขายคิดตามสัดส่วน   ปัดตัวกลม   ส่วนลดมือ 2
A7              29,900                 22,549              22,550     7,350
A6              11,500                   8,673                8,680     2,820
Sub110        7,000                   5,279                5,280     1,720
รวม              48,400                 36,500               36,510     11,890

หมายเหตุ ราคาขาย จขกท.         36,500       
                       SUB 110 + กล่อง + ** แถมสาย Sub DIY ** + ประกัน 2 ปี            
                       A7 และ A6 ไม่มีกล่อง + ประกัน 4 ปี            
  • suchart
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 02:20:11 pm »

ของดีทั้งนั้นๆ ขายดีเหมือนแจกฟรีเลยนะครับคุณแฮม มีอะไรเหลือให้ผมสอยบ้างไหมครับ  ปลื้ม

เหลือแต่บัตรส่วนลด Member   น้อง ๆ แถวเหม่งจ๋ายครับ...  หื่น หื่น

รายการที่ 1 - 3 คิดว่าให้สิทธิ์คนซื้อยกชุดตามความตั้งใจ
ข้อเสนอกรณีแยกขาย ไม่ทราบ จขกท. เห็นด้วยไหมครับ
รายการ   ราคา Piyanas   ราคาขายคิดตามสัดส่วน   ปัดตัวกลม   ส่วนลดมือ 2
A7              29,900                 22,549              22,550     7,350
A6              11,500                   8,673                8,680     2,820
Sub110        7,000                   5,279                5,280     1,720
รวม              48,400                 36,500               36,510     11,890

หมายเหตุ ราคาขาย จขกท.         36,500       
                       SUB 110 + กล่อง + ** แถมสาย Sub DIY ** + ประกัน 2 ปี            
                       A7 และ A6 ไม่มีกล่อง + ประกัน 4 ปี            

สุดยอดเลยครับ ท่าน tudtu-tidtee   รัก รัก   ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ 

ผมโทรไปปรึกษาพี่เค้าให้แล้ว  ว่ามีหลายท่าน อยากให้แยกขาย (  A6 มีติดต่อมา 3  ท่าน /  A7ติดต่อมา 2 ท่าน )
จึงได้ข้อสรุปแล้วครับ ( เพิ่งแจ้งท่าน eak_u เรื่อง A7 ไปเองครับ  นัดดูของพรุ่งนี้ รอ confirm )

- Polk RTI A7 คิว 1   *ท่านeak_u*   + รอ 1 Q   @23,000  ครับท่าน - สถานะ นัดดูของพรุ่งนี้รอ Confirm ครับท่าน
 - Polk CSI A6  @ 9,000   ครับท่าน
 - Sub  Polk PSW110  @ 4,500  ครับท่าน

โดยพี่เขา ขอเนตที่ราคานี้ก่อนน่ะครับผมท่าน  รัก

ขอบคุณอีกครั้งมาก ๆ เลยครับท่าน  ปลื้ม
หน้า: [1] 2