ผู้เขียน หัวข้อ: Playon hd3 เล่นหนัง 3D ที่เป็น real 3D ได้หรือไม่ครับ  (อ่าน 2168 ครั้ง)

ออฟไลน์ know2519

• *
Playon hd3 เล่นแบบ over-under หรือ Side by side เล่นได้ แต่เล่นหนัง 3D ที่เป็น real 3D ได้หรือไม่ครับ ถ้าได้ต้องตั้งค่าตรงไหนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: Playon hd3 เล่นหนัง 3D ที่เป็น real 3D ได้หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 11:29:52 pm »
ได้ครับ

ออฟไลน์ minaaom

• Flat TV member
  • *
Re: Playon hd3 เล่นหนัง 3D ที่เป็น real 3D ได้หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 06:19:12 am »
ได้หมดครับ แต่ติดปัญหานิดนึง ถ้าจะเล่น Full/Real HD ต้องเข้าไปตั้งค่า BD-lite Menu เป็น off ครับ ถึงจะเล่นได้ (ทำให้ไม่เห็น Menu ตอนเล่นแผ่นหรือไฟล์ iso)

ลองดูครับ ถ้าได้บอกด้วย ผมว่ามันเป็น Bug  [ไม่พูด]