หน้า: [1]

Playon hd3 เล่นหนัง 3D ที่เป็น real 3D ได้หรือไม่ครับ

• know2519
  • *

Playon hd3 เล่นแบบ over-under หรือ Side by side เล่นได้ แต่เล่นหนัง 3D ที่เป็น real 3D ได้หรือไม่ครับ ถ้าได้ต้องตั้งค่าตรงไหนครับ ขอบคุณครับ
  • suvej
  • Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
Re: Playon hd3 เล่นหนัง 3D ที่เป็น real 3D ได้หรือไม่ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 11:29:52 pm »

ได้ครับ
  • minaaom
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
Re: Playon hd3 เล่นหนัง 3D ที่เป็น real 3D ได้หรือไม่ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 06:19:12 am »

ได้หมดครับ แต่ติดปัญหานิดนึง ถ้าจะเล่น Full/Real HD ต้องเข้าไปตั้งค่า BD-lite Menu เป็น off ครับ ถึงจะเล่นได้ (ทำให้ไม่เห็น Menu ตอนเล่นแผ่นหรือไฟล์ iso)

ลองดูครับ ถ้าได้บอกด้วย ผมว่ามันเป็น Bug  ไม่พูด
หน้า: [1]