ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อทีวีผ่านLazada SONY KD-55X8500C ต้องดูอะไรบ้างครับตอนรับของ  (อ่าน 2844 ครั้ง)

ออฟไลน์ apisheep

• *
พอดีผมอยู่ตจว ไม่ค่อยสะดวกเข้ากรุง ก็เลยต้องพึ่งทางเว็บนี้ เห็นชื่อเสียงแล้วไม่ค่อยดี
ส่วนตัวดูมาหลายรุ่นมาลงเอ่ยกับ รุ่นนี้ เอามาดูทรู CTH หนังพวก ไฟล์Hidef ต่อเครื่องเล่น
วันนี้มีโปร ทุกวันจันทร์ ใช้บัตรเครดิตของมาสเตอร์การ์ดจะลดอีก 10% จะเหลือ 43K หน่อยๆ
เห็นว่าน่าสนใจ ไม่ทราบว่าอุปกรณ์ตอนแกะกล่องมีอะไรบ้างครับ พวกรีโมท สาย หรือแว่น3D มีให้มาเลยไหม
ถ้าเสี่ยงเกินไปก็คงต้องหาวันขับรถเข้ากรุงนะครับ แต่ก็ไม่รู้ร้าน รู้พิกัดเท่าไร

ออฟไลน์ akutyboy

• Flat TV member
  • *
มารอฟังข้อมูลเหมือนกันครับผมจะสั่งผ่าน lazada เหมือนคุณเลยรุ่นนี้เหมือนกัน เท่าที่ทราบ มีแค่รีโมทครับ แว่นไม่แถม เท่าที่หาข้อมูลมาถ้าสั่งผ่านเวบนี้ ดู package  ดีๆว่าไม่มีรอยเปิดก่อนน่ะครับ แต่เปิดเทสเลยไม่ได้น่ะครับ ถ้าสภาพหีบห่อไม่ปกติอย่าเซ็นต์รับครับ
อยากถามท่านผู้รู้ต่อด้วยครับว่า ขณะนี้ รุ่นนี้ น่าเล่นไหมครับ

• *
เห็นว่าแถมแว่นนิครับ ถ้าตัวต่ำกว่านี้ไม่แถม w800 หรือยังไง? สอบถามคนที่ซื้อแล้ว แถมแว่นไหมครับ

ออฟไลน์ mewky

• *
มายืนยันให้ครับว่า x8500c แถมแว่น 2 อัน และรีโหมด 2 อันครับ ส่วนรุ่นต่ำกว่านี้มีแค่ รีโหมด อันเดียว

ออฟไลน์ akutyboy

• *
ขอโทษด้วยครับ แสดงว่าข้อมูลผมผิด สรุปว่ารุ่นนี้น่าเล่นไหมครับจะสั่งแล้วว

ออฟไลน์ mewky

• *
ขอโทษด้วยครับ แสดงว่าข้อมูลผมผิด สรุปว่ารุ่นนี้น่าเล่นไหมครับจะสั่งแล้วว

รุ่นนี้น่าเล่นครับ ภาพดี เฉดสีกว้าง

ออฟไลน์ Pakwan

• LCD TV member
  • **
สั่งลาซาด้าได้ค่ะเคยสั่ง ตอนเค้ามาส่งก็เช็คสินค้าว่าตรงตามรุ่น ขนาด ที่เราสั่งซื้อไปรึเปล่า สินค้ามาในสภาพปกติดีมั๊ย ดูของแถมที่ดูมาจากเว็บด้วยว่ามีมาให้ครบมั๊ย
ดูพวกคู่มือใบรับประกัน ถ้าสินค้ามาตรงตามที่สั้งก็เซ็นรับสินค้าปกติค่ะ นอกจากมีปัญหาก็ไม่ต้องเซนรับและแจ้ง พนง.จัดส่งให้แจ้งเรื่องให้บ.ต่อเลยค่ะ

ออฟไลน์ ongry

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2015, 12:11:01 am โดย ongry »

• *
ของแถมที่ว่า ต้องอยู่ในกล่องใช่ม่ะครับ แว่นสอง รีโมท 2 อัน 2 แบบ อย่างละแบบ

ออฟไลน์ Chawin

• LCD TV member
  • **
ก็ดูว่าของมาครบตามที่แจ้ง สภาพปกติใช้งานได้ก็โอเคครับ