ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 266713 ครั้ง)

ออฟไลน์ silvercof

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ platong

• Flat TV member
  • *

ออฟไลน์ CNR

• *
กดหาช่องผ่านRemote ช่วงนี้ทำไมกดยากมากเลย ใครเป็นบ้างครับ มีเทคนิคอะไรที่ให้ง่ายขึ้นใหม อาการเหมือน Ram เต็มต้องกดหลายครั้ง หรือรอนานๆจึงกดใหม่ บางที่กดหาช่องรายการ แต่ไปโผล่อีกช่องหนึ่ง งง!

ออฟไลน์ opleplus

• *
กดหาช่องผ่านRemote ช่วงนี้ทำไมกดยากมากเลย ใครเป็นบ้างครับ มีเทคนิคอะไรที่ให้ง่ายขึ้นใหม อาการเหมือน Ram เต็มต้องกดหลายครั้ง หรือรอนานๆจึงกดใหม่ บางที่กดหาช่องรายการ แต่ไปโผล่อีกช่องหนึ่ง งง!

ของผมปกตินะครับ.. ไม่หน่วงอะไรทั้งสิ้น

ออฟไลน์ setz

• *

ออฟไลน์ trazano

• *
ของผมปกติ 99% อีก 1% ใช้วิธีปิดแล้วเปิดใหม่....อิอิ

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
รายการส่ง สินค้า
คุณ ธนากร  ราชบุรี  5 เครื่อง EMS EJ386430382TH  
คุณ หนึ่ง  นครราชสีมา รับเอง 1 เครื่อง

เมล์มาหาผมนะครับ เพื่อแจ้ง อาการ อย่างละเอียด กรณีที่เป็นกับ ตัวรับ รับสัญญาณ รีโมท
หน้าเครื่องหรืออื่นๆผมจัดการ ให้ ครับ โทรมาก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2012, 09:50:05 pm โดย topman »
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

• *
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18.45 น. สเปอร์ส - เชลซี  ทรูสปอร์ต 1 แนะนำดูด้วย IPTV
21.00 น. ลิเวอร์พูล - เร้ดดิ้ง ทรูสปอร์ต 1
21.00 น. แมนฯ ยูไนเต็ด - สโต๊ค ทรูสปอร์ต 2 แนะนำดูด้วย SkyBox , OpenBox หรือใครอยากจะดูด้วย IPTV ก็ไม่ว่ากัน ถือเป็นการทดสอบระบบว่านิ่งจริงมั้ย

ออฟไลน์ Power17

• *
ช่อง HD1 โดนทดสอบหนักแน่ๆคืนนี้ อิๆ

ออฟไลน์ pocklack

• *

• *
VOD เพิ่มขึ้นเพียบทั้ง HD และ SD

ช่อง HD วันนี้เป็นระเบียบดีมาก

ตอนนี้บอลมาแล้ว โอมจงนิ่ง ๆ ขอนิ่งยาว ๆ ครับคืนนี้  [ปลื่ม]

• *
ณ เวลานี้ 19.00 น. นิ่งดีมาก ทั้ง HD และ SD ขอบคุณทีมงาน แบบนี้เตรียมต่ออายุต่อไปอีกยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ yoonkung

• *

ใช่ครับนิ่งมากดูจบ90 นาทีไม่มีสตรีมหรือกระตุกเลยแม้แต่นิดเดียวแถมช่องเป็นระเบียบมากขึ้นมีช่องเยอะขึ้นด้วยเจ๋งมากครับ

ออฟไลน์ luckyday_1583

• *

ใช่ครับนิ่งมากดูจบ90 นาทีไม่มีสตรีมหรือกระตุกเลยแม้แต่นิดเดียวแถมช่องเป็นระเบียบมากขึ้นมีช่องเยอะขึ้นด้วยเจ๋งมากครับ

เพื่อนๆทุกๆท่านที่ได้ทดลอง ช่วยอ้างอิงถึงความเร็วเน็ตที่ใช้สำหรับดูของแต่ละท่านด้วยนะครับ เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจและสนับสนุนสินค้าดีๆของคุณ Topman ต่อไปครับผม

ออฟไลน์ exat52

• LCD TV member
  • **
โดยรวมวันนี้ดีมากครับช่องเพิ่มขึ้น แต่ช่องพวกจานต่างๆ เข้ายากครับ เน็ตที่บ้าน 12 เม็ก

• *
นิ่งสวดยอดฮะวันนี้ 15 M 3BB

ยาว ๆ กันไปเลยครับคืนนี้..   [รัก] [โย่ว] [เท่ห์]

• *
ขอบคุณทีมงานที่พัฒนาระบบเพื่อลูกค้าอย่างเราๆ ครับ..ขอบคุณจริงๆ โดยส่วนตัวผมว่าคุ้มครับ ถ้านิ่งแบบนี้ทุกๆ วัน ใครยังลังเลใจก็ตัดสินใจได้เลย ผมฟันธง....ฉับ ฉับ

ออฟไลน์ bp25

• *
นึกว่าดูระบบจานอยู่  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]
Download Speed: 9484 kbps (1185.5 KB/sec transfer rate)
Upload Speed: 415 kbps (51.9 KB/sec transfer rate)
Latency: 10 ms