ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คชื่อด่วน ฟรีบัตร 400ใบ !!! บัตรเข้างาน BAV Show 2010 29 ก.ค. - 1 ส.ค. นี้  (อ่าน 76294 ครั้ง)

ออฟไลน์ pravitm

• *
 ผมอยากให้หนังเรื่อง E.T. ทำเป็นหนัง 3 มิติครับ
- เพราะว่าอยากเห็นตอน E.T.ยื่นนิ้วออกมาครับ

ออฟไลน์ bkrobot

• *
อยากให้ทำเรือ่ง vertical limit ทำเป็น3d
เพราะชอบฉากที่พระเอกไต่ภูเขาหิมะได้ลุ้นหวาดเสียวดี

ออฟไลน์ Luffy

• Executive Editor
  • Full LED TV member
  • *
ตาลายแทนนายโรมันจริงๆคับ....สำหรับเรื่อง titanic ที่มีคนตอบว่าอยากเห็น แจ๊ค กับ โรส ยืนกางแขนที่หัวเรื่อ แต่สำหรับเรื่องนี้ผมอยากดู...ฉากที่แจ๊ควาดรูป "เพชร" นะคับ มันคงหยายเต็มตามากมาย  [หื่น]

ออฟไลน์ nony

• *
ผู้หญิง 5 บาป ภาค 1
อยากดูตอนขึ้นบันไดแบบเห็นทุกมุม [ปลื่ม]

ออฟไลน์ save

• *
เรื่อง UP ปู่ซ่าส์ครับ

เพราะ อยากเห็นตอนฉากบ้านลอยขี้นฟ้า เป็น 3D

ออฟไลน์ D.N.A.

• *
เรื่อง UP ปู่ซ่าส์ครับ

เพราะ อยากเห็นตอนฉากบ้านลอยขี้นฟ้า เป็น 3D

เรื่องนี้เป็น 3D อยู่แล้วนี่ครับ ตอนเข้าฉายใหม่ๆ ผมดูที่โรง จำได้ภาพสวยจริงๆครับ

ออฟไลน์ aui2517

• *
อยากให้เอาหนังเก่ามาสร้างใหม่ เรื่อง Jaws ยิ่งฉากท่ามกลางทะเล และก็ฉากที่ฉลามโผล่ขึ้นมา แค่นึกก็ตื่นเต้นอยากดูมากๆ...... [yes]

ออฟไลน์ bebebubu

• Flat TV member
  • *
อยากดู monster Inc
เพราะอยากดูตอน ประตูเลื่อนในรางโรงเก็บ ดูมีมิติมาก

ออฟไลน์ bebebubu

• *
อาว....ซ้ำซะแล้ว [งง]
เอาเรื่องนักเตะเสี่ยวลิ้มยี่ละกัน
อยากดู2ลูกฟุตบอลวิ่งเข้าหาคนดู [หื่น]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 10:03:14 pm โดย bebebubu »

ออฟไลน์ bigting

• *
HERO ครับ โดย ANG LI
แค่ตอนแรกที่ Jet Li ปะทะกับ Donny คลอด้วยเสียงพิณ ดูทีไรก็ขนลูก
ไหนจะฉากยิงธนู มีหลายฉากที่ควรเป็น 3D
จะเสริมให้หนังมีชีวิตชีวา และลุ้นว้าคนดูจะโดนธนูสักดอกมั้ย
เรื่องนี้ ขึ้นชื่อ ทั้งสี เสียง สุดยอดอยู่แล้ว

ทำเป็น BD 3D Remaster รับรองมีคนซื้อแน่ ไม่ว่าจะมีอยู่แล้วหรือไม่
ผมหล่ะคนหนึ่ง ที่จะซื้อแน่........

[โย่ว] [โย่ว] [โย่ว]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 07:14:52 pm โดย bigting »

ออฟไลน์ insound

• Edge LED TV member
ผมอยากให้ Gladiator กลับมาทำเป็น3มิติครับ
เพราะว่า ฉากต่อสู้ต่างๆ โดยเฉพาะฉากในลานโคลอสเซี่ยมการต่อสู้ในสนานท่ามกลางผู้คนมากมายที่คอยส่งเสียงเชียร์ แถมมีเสือคอยพุ่งมาขย้ำอีกด้วย

ออฟไลน์ bonut

• *
night at the museum เท่านั้น มันสุดๆ 2 ภาคเลย [yes]

ออฟไลน์ runmac

• *
Spider-Man เพราะมีฉาก action บนที่สูงเยอะมาก..น่าจะให้ มิติภาพที่สุดยอด

ออฟไลน์ drno

• *
ผมอยากให้นำ Moulin Rouge มาทำเป็น3มิติครับ
เพราะอยากเห็นภาพฉากเต้นรำต่างๆ มากมาย มีมิติครับ

ออฟไลน์ kopthai

• *
อยากให้ "ปืนใหญ่จอมสลัด" ทำเป็น 3D ครับ
เพราะอยากเห็นหนังไทยทำเป็น 3D บ้างและ มีหลายฉากน่าจะดูตื่นเต้นถ้าเป็น 3D ครับ

ออฟไลน์ Starck

• *
บ้านผีปอบครับ

เพราะมันคงจะฮาดี ถ้าหลุดออกมาวิ่งกันนอกจอ

ออฟไลน์ hydra

• *
The Sound of Music

เป็นหนังที่ชอบและดูบ่อยที่สุด เลยอยากดูแบบ3Dบ้าง
ต้องการบรรยากาศเหมือนอยู่ในเหตุการณ์อย่างเดียว
เพราะคงไม่มีฉากให้หวาดเสียวเล่น

ออฟไลน์ chillout

• Edge LED TV member
ผมขอเลือกหนัง จาก ความชอบในตัวผู้กำกับ คุณต้อม เป็นเอก กับนางเอกละกัน

-เรื่องพลอย
-อยากเห็นน้องสายป่าน ในแบบ 3D เพราะความจริงคงไม่ได้เจออีกแล้ว 5555