ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153388 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mfaster

• *
ช่วยpm ราคา ของ

LED SAMSUNG UA-40B6000
LCD LG 42LH50YR
LCD LG 47LH70YR

ขอ onkyo 3200 กับ onkyo 3100

ด้วยนะครับ เงินสดครับขอลดสุดๆหน่อย  [โย่ว]

ของหมดก็ขอครับ จะได้เก็บตังถูก  [รัก] [รัก] [รัก]

ขอบคุณครับ  [จุ๊บ] [จุ๊บ]

กำลังเล็งไว้เหมือนท่านเลยครับ

เเต่ผมขอเป็นชุดนี้
Samsung            LA40B650T
LG                       47LH70YR

ถ้ายังไงขอราคาด้วยครับผม
ซื้อสดครับ ไปหิ้วเอง ถึงที่ร้าน

ถ้าราคาถูกใจ  เสาร์ อาทิดย์นี้ ไปจัดถึงที่ครับ

หรือเฮีย พอจะเเนะนำ spec ราคาราวๆ 2รุ่นนี้ มีตัวไหนน่าใช้บ้างไหมครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับผม

[yes]

ออฟไลน์ ericsson

• *
เมื่อวานไปจัด LG 42LH70 ที่รานเฮียแสงมาครับ กลับมาเปิดหนังดูผ่านเครื่อง Dvico ภาพแจ่มมากครับถูกใจ  [ปลื่ม]

ตอนนี้ผมสนใจ Onkyo ครับ เฮียแสงมีรุ่นไหนแนะนำมั้ยครับ PM มาแนะนำก็ได้ครับ  [หื่น]

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ benten

• *
วันก่อนไปเอา LG 37LH70 มาไม่ผิดหวังครับ พอดีอยากได้อีกชุด
ช่วยดูราคาให้หน่อยครับ
Samsung            40 " LA40B650T
Sharp                 42"  LC-42A77M

ตัวไหนเหมาะเล่นเกมส์ครับ   [เท่ห์]

ออฟไลน์ pakorn10

• LCD TV member
  • **

ออฟไลน์ Blackhole

• *
ขอราคา LG 47LH50YR ด้วยครับ ขอรายละเอียดการผ่อนด้วยนะครับ แล้วถ้าอยู่เชียงใหม่ต้องซื้อเงินสดอย่างเดียวเลยใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ yahfiun

• Flat TV member
  • *
วันนี้ไปตอน 3 โมง ร้านปิด  [เศร้า] ผมอุตส่าห์มาจากระยอง ขับรถมาเก้อเลย
ไม่ได้โทรมาถามก่อนเพราะไม่คิดว่าร้านจะปิด

ออฟไลน์ pakorn10

• LCD TV member
  • **
วันนี้ไปตอน 3 โมง ร้านปิด  [เศร้า] ผมอุตส่าห์มาจากระยอง ขับรถมาเก้อเลย
ไม่ได้โทรมาถามก่อนเพราะไม่คิดว่าร้านจะปิด

นอนโรงแรมแถวนั้นไปก่อนก็ได้ครับ อิอิ

ออฟไลน์ Cuk

• *
ขอทราบราคารุ่นนี้หน่อยครับเท่าไรครับ ขอบคุณครับ
Sony 40" KLV-40Z550A

ออฟไลน์ winzazon

• *
ไม่ทราบว่าทางร้านมีLCDรุ่นใดที่ขนาดประมาณ37-42 งบประมาณ20000-25000แนะนำบ้างครับ ยี่ห้อsony lg samsung philipอะครับ

ออฟไลน์ oolcd

• *
    • àÊ×éÍÂ×´
สอบถามราคาครับ
อยากทราบราคา สด/ผ่อน ของ

Samsung 32" UA32B6000VR
Samsung 42" UA42B6000VR
Samsung 40" LA40B650T1R
Samsung 40" LA40B530P7R
Philips 42" 42PFL7409S/98
Sharp 42" LC-42A77M
Sharp 42" LC-42A66M

มีรุ่นไหนมีโปรโมชั่นหรือแนะนำมั้ยครับ  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Rvanpersie

• *
เซงและเคืองมากกกกกกกกกกก เมื่อวานจะไปซื้อ LCD โทรไปถามราคา มีของไหม โอเคร เดี๋ยวผมเข้าไปดูนะครับ ก็ตอบมา ครับๆ พอไปถึงปรากฎว่าร้านปิด(เสียค่าจอดรถเพื่อไปดูว่าร้านปิด) เซงเป็ด แล้วไหงตอนโทรไปไม่บอกว่าวันนี้ร้านปิดฟ่ะ นี่ยังดีนะอยู่แค่ดอนเมืองเลยไปซื้อที่อื่นแทน แล้วถ้าผมอยู่ไกลๆละครับจะเซงมากขนาดไหน มันเสียเวลานะครับ เห็นมีแต่ คนซื้อ คนชม เลยเลือกไปซื้อ เฮ้อออออออ

ออฟไลน์ meowkay

• *
สองวันนี้ร้านปิดหรือเปล่าครับ โทรไป(ทุกสาย)แล้วไม่มีใครรับสาย [จิ้ม]

ออฟไลน์ thi572

• *
อยากได้ tv ไปติดที่ร้านอาหารให้ลูกค้าดูทีวี มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ เอาราคาแบบประหยัดคุ้มค่าหน่อย 32-40 นิ้วน่ะครับ
มีตัวไหนน่าสนใจบ้าง  [หื่น] ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nannew

• *
ขอคำแนะนำค่ะ อยากได้ LCD TV มาดูหนัง DVD, รับฟรีทีวีจากจานดาวเทียม, ต่อคอมพิวเตอร์ ค่ะ

ตอนนี้สนใจ

ซัมซุง  LA37B530P7R 

ซัมซุง  LA40B530P7R

โซนี่    KLV40V550A

ขอทราบราคาแต่ละรุ่นและคำแนะนำด้วยค่ะ หรือว่าถ้ามีรุ่นอื่นน่าสนใจแนะนำเพิ่มเติมก็ได้นะคะ ส่งเมล์ไปที่ร้านแสงชัย มังเด้งกลับทุกเมล์เลยค่ะ

[email protected]

ออฟไลน์ xload

• *
ขอราคากับโปร รุ่นต่อไปนี้ครับ (ผ่อน กับ เงินสด ต่างกันมั้ยครับ)

Sumsung led 40B6000 , lcd 40B650
LG led 42SL90 , lcd 42SL80, 42LH70 , 42LH50

อยู่ศรีราชาคิดค่าส่งยังไงครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เซงและเคืองมากกกกกกกกกกก เมื่อวานจะไปซื้อ LCD โทรไปถามราคา มีของไหม โอเคร เดี๋ยวผมเข้าไปดูนะครับ ก็ตอบมา ครับๆ พอไปถึงปรากฎว่าร้านปิด(เสียค่าจอดรถเพื่อไปดูว่าร้านปิด) เซงเป็ด แล้วไหงตอนโทรไปไม่บอกว่าวันนี้ร้านปิดฟ่ะ นี่ยังดีนะอยู่แค่ดอนเมืองเลยไปซื้อที่อื่นแทน แล้วถ้าผมอยู่ไกลๆละครับจะเซงมากขนาดไหน มันเสียเวลานะครับ เห็นมีแต่ คนซื้อ คนชม เลยเลือกไปซื้อ เฮ้อออออออ
ขอโทษด้วยจริงๆครับ ร้านปิดเพราะมีเรื่องจำเป็น น้องชายผมเสียมาสี่วันครับ [ร้องไห้]จำเป็นต้องปิดร้านวันเสาร์อาทิตย์ที่แล้ว

และภายในอาทิตย์นี้จะปิดร้านเร็วประมาณ4โมงเย็นครับ วันเสาร์อาทิตย์ที่จะถึงวันที่23-24/1/2553เพื่อไปทำพิธีส่งอัฐิเขาครับ

กราบขอโทษทุกท่านที่มาแล้วร้านไม่เปิดด้วยครับ พอดีผมลงในไทยดีวีดีว่าปิดร้านสองวันเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาแต่ลืมลงที่นี่ขอโทษด้วยจริงๆครับ [ร้องไห้]

ป.ล น้องผมตั้งสวดอภิธรรมที่วัดเสมียนนารี ศาลา3 ถึงวันศุกร์ท่านใดอยากไปฟังอภิธรรมเรียนเชิญได้ครับ ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2010, 01:16:02 pm โดย sang »

ออฟไลน์ impkun

• *
 [ร้องไห้] ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *