หน้า: 1 ... 53 54 [55] 56 57 ... 481

บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน

• sang
  • Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์

ได้รับของ13/1/53เรียบร้อยแล้วครับเฮียรวดเร็วมาก ของก็ห่ออย่างดีขอบคุณมากครับ ปลื้ม

ขอบคุณมากครับ
  • Mfaster
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

ช่วยpm ราคา ของ

LED SAMSUNG UA-40B6000
LCD LG 42LH50YR
LCD LG 47LH70YR

ขอ onkyo 3200 กับ onkyo 3100

ด้วยนะครับ เงินสดครับขอลดสุดๆหน่อย  โย่ว

ของหมดก็ขอครับ จะได้เก็บตังถูก  รัก รัก รัก

ขอบคุณครับ  จุ๊บ จุ๊บ

กำลังเล็งไว้เหมือนท่านเลยครับ

เเต่ผมขอเป็นชุดนี้
Samsung            LA40B650T
LG                       47LH70YR

ถ้ายังไงขอราคาด้วยครับผม
ซื้อสดครับ ไปหิ้วเอง ถึงที่ร้าน

ถ้าราคาถูกใจ  เสาร์ อาทิดย์นี้ ไปจัดถึงที่ครับ

หรือเฮีย พอจะเเนะนำ spec ราคาราวๆ 2รุ่นนี้ มีตัวไหนน่าใช้บ้างไหมครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับผม

Yes
  • ericsson
  • *

เมื่อวานไปจัด LG 42LH70 ที่รานเฮียแสงมาครับ กลับมาเปิดหนังดูผ่านเครื่อง Dvico ภาพแจ่มมากครับถูกใจ  ปลื้ม

ตอนนี้ผมสนใจ Onkyo ครับ เฮียแสงมีรุ่นไหนแนะนำมั้ยครับ PM มาแนะนำก็ได้ครับ  หื่น

ขอบคุณครับ
  • benten
  • *

วันก่อนไปเอา LG 37LH70 มาไม่ผิดหวังครับ พอดีอยากได้อีกชุด
ช่วยดูราคาให้หน่อยครับ
Samsung            40 " LA40B650T
Sharp                 42"  LC-42A77M

ตัวไหนเหมาะเล่นเกมส์ครับ   เท่ห์
  • pakorn10
  • LCD TV member
  • **

มารอรับPmจร้า อิอิ
  • Blackhole
  • *

ขอราคา LG 47LH50YR ด้วยครับ ขอรายละเอียดการผ่อนด้วยนะครับ แล้วถ้าอยู่เชียงใหม่ต้องซื้อเงินสดอย่างเดียวเลยใช่ไหมครับ
  • yahfiun
  • Flat TV member
  • *

วันนี้ไปตอน 3 โมง ร้านปิด  เศร้า ผมอุตส่าห์มาจากระยอง ขับรถมาเก้อเลย
ไม่ได้โทรมาถามก่อนเพราะไม่คิดว่าร้านจะปิด
  • pakorn10
  • LCD TV member
  • **

วันนี้ไปตอน 3 โมง ร้านปิด  เศร้า ผมอุตส่าห์มาจากระยอง ขับรถมาเก้อเลย
ไม่ได้โทรมาถามก่อนเพราะไม่คิดว่าร้านจะปิด

นอนโรงแรมแถวนั้นไปก่อนก็ได้ครับ อิอิ
  • Cuk
  • *

ขอทราบราคารุ่นนี้หน่อยครับเท่าไรครับ ขอบคุณครับ
Sony 40" KLV-40Z550A
  • winzazon
  • *

ไม่ทราบว่าทางร้านมีLCDรุ่นใดที่ขนาดประมาณ37-42 งบประมาณ20000-25000แนะนำบ้างครับ ยี่ห้อsony lg samsung philipอะครับ
  • oolcd
  • *

สอบถามราคาครับ
อยากทราบราคา สด/ผ่อน ของ

Samsung 32" UA32B6000VR
Samsung 42" UA42B6000VR
Samsung 40" LA40B650T1R
Samsung 40" LA40B530P7R
Philips 42" 42PFL7409S/98
Sharp 42" LC-42A77M
Sharp 42" LC-42A66M

มีรุ่นไหนมีโปรโมชั่นหรือแนะนำมั้ยครับ  ขอบคุณมากครับ
  • Rvanpersie
  • *

เซงและเคืองมากกกกกกกกกกก เมื่อวานจะไปซื้อ LCD โทรไปถามราคา มีของไหม โอเคร เดี๋ยวผมเข้าไปดูนะครับ ก็ตอบมา ครับๆ พอไปถึงปรากฎว่าร้านปิด(เสียค่าจอดรถเพื่อไปดูว่าร้านปิด) เซงเป็ด แล้วไหงตอนโทรไปไม่บอกว่าวันนี้ร้านปิดฟ่ะ นี่ยังดีนะอยู่แค่ดอนเมืองเลยไปซื้อที่อื่นแทน แล้วถ้าผมอยู่ไกลๆละครับจะเซงมากขนาดไหน มันเสียเวลานะครับ เห็นมีแต่ คนซื้อ คนชม เลยเลือกไปซื้อ เฮ้อออออออ
  • meowkay
  • *

สองวันนี้ร้านปิดหรือเปล่าครับ โทรไป(ทุกสาย)แล้วไม่มีใครรับสาย จิ้ม
  • thi572
  • *

อยากได้ tv ไปติดที่ร้านอาหารให้ลูกค้าดูทีวี มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ เอาราคาแบบประหยัดคุ้มค่าหน่อย 32-40 นิ้วน่ะครับ
มีตัวไหนน่าสนใจบ้าง  หื่น ขอบคุณครับ
  • nannew
  • *

ขอคำแนะนำค่ะ อยากได้ LCD TV มาดูหนัง DVD, รับฟรีทีวีจากจานดาวเทียม, ต่อคอมพิวเตอร์ ค่ะ

ตอนนี้สนใจ

ซัมซุง  LA37B530P7R 

ซัมซุง  LA40B530P7R

โซนี่    KLV40V550A

ขอทราบราคาแต่ละรุ่นและคำแนะนำด้วยค่ะ หรือว่าถ้ามีรุ่นอื่นน่าสนใจแนะนำเพิ่มเติมก็ได้นะคะ ส่งเมล์ไปที่ร้านแสงชัย มังเด้งกลับทุกเมล์เลยค่ะ

nannewmail@gmail.com
  • xload
  • *

ขอราคากับโปร รุ่นต่อไปนี้ครับ (ผ่อน กับ เงินสด ต่างกันมั้ยครับ)

Sumsung led 40B6000 , lcd 40B650
LG led 42SL90 , lcd 42SL80, 42LH70 , 42LH50

อยู่ศรีราชาคิดค่าส่งยังไงครับ
  • sang
  • Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

เซงและเคืองมากกกกกกกกกกก เมื่อวานจะไปซื้อ LCD โทรไปถามราคา มีของไหม โอเคร เดี๋ยวผมเข้าไปดูนะครับ ก็ตอบมา ครับๆ พอไปถึงปรากฎว่าร้านปิด(เสียค่าจอดรถเพื่อไปดูว่าร้านปิด) เซงเป็ด แล้วไหงตอนโทรไปไม่บอกว่าวันนี้ร้านปิดฟ่ะ นี่ยังดีนะอยู่แค่ดอนเมืองเลยไปซื้อที่อื่นแทน แล้วถ้าผมอยู่ไกลๆละครับจะเซงมากขนาดไหน มันเสียเวลานะครับ เห็นมีแต่ คนซื้อ คนชม เลยเลือกไปซื้อ เฮ้อออออออ
ขอโทษด้วยจริงๆครับ ร้านปิดเพราะมีเรื่องจำเป็น น้องชายผมเสียมาสี่วันครับ ร้องไห้จำเป็นต้องปิดร้านวันเสาร์อาทิตย์ที่แล้ว

และภายในอาทิตย์นี้จะปิดร้านเร็วประมาณ4โมงเย็นครับ วันเสาร์อาทิตย์ที่จะถึงวันที่23-24/1/2553เพื่อไปทำพิธีส่งอัฐิเขาครับ

กราบขอโทษทุกท่านที่มาแล้วร้านไม่เปิดด้วยครับ พอดีผมลงในไทยดีวีดีว่าปิดร้านสองวันเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาแต่ลืมลงที่นี่ขอโทษด้วยจริงๆครับ ร้องไห้

ป.ล น้องผมตั้งสวดอภิธรรมที่วัดเสมียนนารี ศาลา3 ถึงวันศุกร์ท่านใดอยากไปฟังอภิธรรมเรียนเชิญได้ครับ ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2010, 01:16:02 pm โดย sang »
  • impkun
  • *

ร้องไห้ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
หน้า: 1 ... 53 54 [55] 56 57 ... 481