ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153099 ครั้ง)

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
[กิน] ร้านแสงชัยสุดยอด..ดดดดดดดดดดด.    ได้มาแล้วครับ pana ตัวใหม่ ขอบคุณเฮียแสงและลูกน้องทุกคนมาก ครับ กับการบริการชั้นเยี่ยม แล้วจะไปใช้บริการใหม่นะครับ

ขอบคุณท่านeddมากครับ   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Yo

• *
หวัดดีครับ เฮียแสง ผมอยากทราบข้อมูลหน่อยนะครับ ว่า Sharp LC-42A85M กับ LC-42A77M ตัวไหนมันใหม่กว่ากันครับ
แต่ละรุ่นมีราคาเท่าไหร่เหรอครับ อีกอย่างหากเทียบกับSS B650แล้วเนี่ย เรื่องของภาพอันไหนดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับสำครับราคาที่ส่งให้ ใจจริงอยากได้ของSharp LC-42A77M แต่ยังไม่เคยลองเปรียบเทียบกับยี่ห้ออื่นเลย ถ้าซื้อเงินสดก็ลดได้กว่านี้ใช่ไหมครับ
แล้วว่างๆจะเข้าไปเปรียบเทียบของที่ร้านนะครับ

ออฟไลน์ bozzman

• *
หวัดดีครับขอทราบราคา LG 42LH50 ครับ และสามารถผ่อนกับบัตรเครดิตรอะไรได้บ้างครับขอบคุณครับ และราคาประมาณนี้มีตัวอื่นแนะนำไหมครับ

• *
หวัดดีครับ เฮียแสง ผมอยากทราบข้อมูลหน่อยนะครับ ว่า Sharp LC-42A85M กับ LC-42A77M ตัวไหนมันใหม่กว่ากันครับ
แต่ละรุ่นมีราคาเท่าไหร่เหรอครับ อีกอย่างหากเทียบกับSS B650แล้วเนี่ย เรื่องของภาพอันไหนดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับสำครับราคาที่ส่งให้ ใจจริงอยากได้ของSharp LC-42A77M แต่ยังไม่เคยลองเปรียบเทียบกับยี่ห้ออื่นเลย ถ้าซื้อเงินสดก็ลดได้กว่านี้ใช่ไหมครับ
แล้วว่างๆจะเข้าไปเปรียบเทียบของที่ร้านนะครับ

ราคาเงินสดลดได้ครับ ตอนนี้ผมสั่งSHARP  ไปของบริษัทบอกต้องรอนิดนะครับอย่างไงคุณYO  จะเข้ามาโทรมาถามหรือสอบถามในบอร์ดก่อนได้ครับ เปรียบภาพได้ครับทุกสัญญานครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ dadayama

• Flat TV member
  • *
ขอรบกวนทราบราคาของ

LG  32LH70YR
LG  42LH70YR

SAMSUNG  LA40B650T1R
SAMSUNG  LA32B650T1R

ส่งเข้า PM เลยก็ได้นะครับ ถ้าราคาโดน ปลายเดือนนี้จะได้ไปรับของ ^_^

ปล. อยากฟังจากประสบการณ์ตรง ว่า LG 70YR กับ SAMSUNG 650T1R เนี่ย อันไหนน่าสอยมากกว่ากันครับ เอามาเป็นจอคอมด้วยนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2009, 08:02:12 pm โดย dadayama »

ออฟไลน์ anatomy

• *
ใหม่ล่าสุดLCD LG 37LH70YR FULL HD 120hz 100000:1 2.7MS ห้างขาย34990- เราขาย2xxxx0%10เดือน

-ใหม่ล่าสุดLCD LG 37LH50YR FULL HD 200hz 150000:1 2MS ห้างขาย33990- เราขาย2xxxx0%10เดือน

ขอราคา ที่ลดแล้ว ผ่อนบัตร KTC ครับ

ทั้ง 2 ตัวครับ ขอตัวเลขครบทุกหลักครับ

จากลูกค้าเก่า เคยซื้อ Plasma  LG   PG60 มาแล้ว

ออฟไลน์ akaki

• *
รบกวนขอราคา LG 42LH50 ราคาเงินสดแบบ net net เลยอ่ะครับ

ออฟไลน์ forgeonly

• *
 ขอราคา LG42lh50 ด้วยคนครับ ราคาเงินสดนะครับ ต้นเดือนหน้าหยุด 5 วันถ้าราคาโดนได้เสียตังแน่ๆครับ

ออฟไลน์ sabaidee

• *
เฮียแสงครับ..ขอราคา Sharp  LC 42 A77M & Plasma ของ Panasonic ตัวใหม่ด้วยครับ

ออฟไลน์ tik2229

• *
เฮียครับ อยากได้ tv lcd 32 "  ดูubc บ่อยกว่า dvd ราคาไม่แรงมากอะครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ 
ผ่อนกับ  first choice

• *
เฮียครับ อยากได้ tv lcd 32 "  ดูubc บ่อยกว่า dvd ราคาไม่แรงมากอะครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ 
ผ่อนกับ  first choice

first choice  0%10m

ได้เชิญที่ร้านครับ

ออฟไลน์ pumajung

• *
อยากทราบราคา Plasma TV LG 50 นิ้วอ่ะครับ (PQ60R , PQ30R , PG30FR)

ทั้งราคาผ่อน
และราคาเงินสดครับ

ออฟไลน์ Jeed0909

• *
อยากทราบราคา LG  42LH70YR  ราคาเงินสด ตัวนี้มีของแถมอะไรบ้างครับ ไม่เอาของแถมลดได้อีกไหมครับ

ออฟไลน์ thanpong

• *
อยากทราบราคา LG  42LH70YR และ 42LH50YR ตอนนี้มีโปรของบัตรอะไรบ้างครับ

ออฟไลน์ dadayama

• *
อยากรู้ว่า สองรุ่นนี้แตกต่างกันอย่างไรครับ

LG  42LH70YR และ 42LH50YR

ทั้งที่ดูแล้วเหมือนว่าสเปคของรุ่นเก่ากว่า อย่าง 50YR จะดีกว่าด้วยซ้ำ หรือว่าที่ออกรุ่นใหม่อย่าง 70YR ออกมาแค่เปลี่ยนรูปลักษณ์ ลดความสามารถลงหน่อย เพื่อจะให้ได้ราคาที่ถูกลงครับ

อย่างงี้พี่ว่าผมควรซื้ออันไหน

อ่อ ขอราคาของสองรุ่นนี้แบบเงินสดด้วยนะครับ ว่าพี่ให้ผมได้เท่าไหร่ เอาแบบลดสุดๆ นะครับ 555 เพราะคงถอย LG แน่ๆ แล้วแหละ Samsung ไม่เอาละ ดูไปดูมา ผมว่า response time สำคัญเหมือนกัน

แล้วจ่ายสดมีไรแถมบ้างคับ

รบกวนอีกครั้ง ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ออฟไลน์ Deathzero

• *
โซนี่ 40v 550 ซื้อพร้อม HT sony 870 มีราคาโปรโมชั่นไหมครับ ราคาอย่างละเท่าไหร่ครับ มีของเเถมไหมครับ เเละมีจัดของส่งสินค้าปลายทางใช่ไหมครับ ที่จังหวัดสมุทรสงครามครับ เเล้วเก็บเงินอย่างไรครับ เห็นที่เวปไซเฮียเเสงไม่มีบัญชีโอน เก็บเงินปลายทาง เเล้ววันเสาร์ส่งได้ไหมครับค่าส่งเท่าไหร่ครับ ลืมบอกเเบบเงินสดนะครับ

ออฟไลน์ Deathzero

• *
เสาร์ที่27นี้ส่งสินค้าได้ไหมครับ จะขึ้นบ้านใหม่วันที่29ครับ เเล้วเก็บเงินยังไงครับ เงินสดอะคัรบ

ออฟไลน์ jade7117

• *
ขอราคา
LG 32LH35
LG 32LH50

ขอบคุณครับ