ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 266082 ครั้ง)

ออฟไลน์ supachok

• Flat TV member
  • *
ขอรายละเอียด iptv ด้วยครับ รายการ 2 นี่มีพากษ์ไทยใช่ไหมครับ [email protected]

ออฟไลน์ anderson272

• LCD TV member
  • **
ขอรายละเอียด IPTV ครับ [email protected]

ออฟไลน์ dumluck

• *
มีข่าวดีมาบอก   ทีโอที  up แล้วนะครับ

http://www.tot.co.th/index.php?option=com_linkcontent&categorieid=43&Itemid=92&task=detail&detail_id=2328

ออฟไลน์ llUSO

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ backname09

• *
ขอรายละเอียดด้วยนะครับ

และขอสอบถามว่าสามารถซื้อเครื่อง รุ่นอื่นๆ เองได้หรือเปล่าครับ

รอเมล์นะครับ  สนใจมาก [email protected]

ออฟไลน์ miyavi

• *
เสียดายจังของหมดเเล้วต้องรอถึงพฤหัสหน้า [ร้องไห้] [เศร้า] [โขก]

ออฟไลน์ glrp53

• *
ขอรายละเอียด IPTV ครับ
[email protected]  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ acmen

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ         [email protected]

ออฟไลน์ khumram

• *
ขอทราบรายละเอียด [email protected]

ออฟไลน์ ak_oh

• *
ขอทราบรายละเอียดรายการ ค่ากล่อง+ค่าบริการรายเดือน ด้วยครับ
และกรุณาส่งเมลลมาที่ [email protected]
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ trazano

• *
ทรูสปอร์ต 1 หายครับทีมงาน ช่วยตามหาด่วน......แง่บ แง่บ 11.30 น. (ซ้ำกับทรูสปอร์ต 4)

ออฟไลน์ kob063857161

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ
[email protected]

• *
เสาร์นี้ ระหว่างดูคู่ ปืน-สิงห์ คะแนนเต็ม 10 ผมให้ 6 ครับพี่น้อง  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
รับทราบ ผลการรับชมครับ แจ้งทาง คนดูแล แล้ว เนื่องจาก
ตั้งแต่ เมือวาน หรือ วันนี้อยุ่ระกว่างการ โยกย้าย ช่องรายการ และ ย้าย HOST ครับ เพื่อความมั่นคง ของทุกคน ครับ
เดี๋ยวจะกลับมาปรกติ ครับ ไม่ต้องห่วง
แจ้ง เพิ่มช่อง รายการใหม่ อีก 5 ช่องครับ เพิ่ง จะเพิ่ม ไป
ขณะนี้ ผมได้จัดทำ เว็บไซด์ ที่จำหนายสินค้า ให้เข้าชมได้แล้ว อยู่ระกว่าง การปรับปรุง เหมือนกัน ครับ
ที่ www.iptv2you.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2012, 09:56:36 pm โดย topman »
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ chaytex31

• *
ขอรายละเอียด IPTV ด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ kosorn

• *
ขอทราบรายละเอียดรายการ ค่ากล่อง+ค่าบริการรายเดือนของ IPTV ด้วยครับ
และกรุณาส่งเมลมาที่ [email protected]

• *
ถ้าจะพัฒนาระบบเพื่อเพิ่มช่องรายการ ผมว่าทีมงานกำลังเดินผิดทางน่ะ ทางที่ถูกควรพัฒนาระบบเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการรับชมมากกว่าครับ

ลูกค้าท่านใดที่ซื้อเครื่อง IPTV ไป แล้วเห็นด้วยกับคำเสนอแนะของผม ช่วยกันสนับสนุนแนวคิดนี้ด้วยครับ เพราะท่านซื้อไปแล้วเจอปัญหาแต่ไม่แจ้งทีมงาน เด่วต่างคนต่างก็คิดกันไปเองว่าดี ท้ายสุดก็จะแก้ปัญหาไม่ตรงจุด......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2012, 11:28:12 pm โดย trazano »

ออฟไลน์ Power17

• *
เห็นด้วยกะท่านข้างบน เมื่อวานช่องทรู2 กระตุกจนดูไม่ได้ ต้องดูโนเลจผ่าน s10 ทุกท่านว่ามันสาหัสอ่ะป่าว