ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546554 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #918 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 10:57:52 am »
ใครสนใจสอบถาม แนะนำ เกี่ยวกับระบบ ดูหนัง และ 2 ch ทางเรายินดีมากๆนะครับโทรมาครับร้านเราไม่ได้เน้นขาย ต้องมีข้อมูลจริงฟังจริง ทดสอบก่อนซื้อ

มีโปรดัก ที่ชัดเจนครับ ไม่มั่ว ไม่ได้เชียร์ ทุกตัวที่มีของขาย ทางเราจัดเพื่อความต้องการลูกค้าเป็นหลัก คนนี้ชอบหวาน คนนี้ชอบดุ อันนี้ เราต้องการแนวทางแบบนั่น

ถามโจทย์ก่อนตอบ อย่าคิดว่าจะมาซื้อของกับเราครับ คิดว่ามาหาข้อมูล แล้วกลับไปคิดอ่าน ตรงไหนดีก็เลือกซื้อหาครับ เอกครับยินดีให้บริการ

ออฟไลน์ Mr.X-MAN

• *
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #919 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 10:28:57 am »
Canton GLE  พร้อมเมื่อไหรแจ้งด้วยนะครับจะได้ไปลองฟัง  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #920 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 09:13:17 am »
Canton GLE  พร้อมเมื่อไหรแจ้งด้วยนะครับจะได้ไปลองฟัง  [ปลื่ม]

พร้อมแล้วครับมาได้เลยครับ ทางร้านตอนนี้ ขึ้นโชว์ชุดนี้ไว้เรียบร้อยครับ  แอบบอกว่า เตรียมใจมาดีๆนะครับ ใจไม่แข็งอย่าฟังมันครับผม

canton gle + antham 300 + oppo 95 + svs sb12-nsd  เนี้ยคือทีมงานชุดโชว์ครับ

มาฟังสำเนียง กีตาร์ ท่านอา jeff beck  กันนะครับ สำเนียงสุดๆๆ :)

« ตอบกลับ #921 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 09:19:38 am »
ตอนนี้ผมได้ทำการ ทดสอบ power หลายๆตัวที่ร้านเราจำหน่ายนะครับ ก็คงต้องบอกว่ามีคำตอบ พร้อมที่จะตอบคำถามลูกค้าและ พี่ๆเพื่อนๆ หลายคนแล้วนะครับ

เช่นเดิมครับเราตอบจากการทดลองจริงไม่มี นั่งเทียน และ แนะนำได้จากชุดอ้างอิงเดียวกัน เพื่อที่จะให้ ลูกค้าได้เสียงที่ต้องการจริงๆ เคยมัย ซื้อไปแล้วมันไม่ใช่

มันไม่เข้ากับระบบ จากการบอกเล่ากันมา มีเยอะนะครับที่โดนแบบนั่น ยังงัยโทรมาสอบถามกันได้ครับ ไม่ต้องซื้อก็สอบถามได้ครับยินดีอย่างยิ่งครับ :)

ปล  power ที่ ใช้ทดสอบร่าวกับระบบ เพื่อทำการอ้างอิง แนวเสียงมี 

1 rotel  2 parasound  3 antham  4 cary    [yes]

« ตอบกลับ #922 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 09:27:58 am »
อีก 1 บ้านที่ผมคัดสรร ให้ เป็น powe  3 ch antham  แก้โดนจุดเต็มๆ กับ polk a7   onkyo818   บ้านพี่อุ้ย ครับ

เสียงที่ได้ห้องนี้ดีจริงๆครับกับสนามเสียงที่ใหญ่เกินห้อง เกิน จอไปแล้ว อีกทั้งยังได้ เสียงที่ละเอียดดีมากครับ ยังงัย โปรดติดตาม

อีกหลายๆห้องที่พร้อมจะเริ่มๆทะยอยกันทำนะครับ แล้วจะเอารูปมาให้ดูนะครับ  [ปลื่ม]

แหะๆๆ บ้านนี้ไปทำเลี้ยง beer ผมอีกแย้ว พุงผมยื่นแล้วนะคร้าบพี่ๆๆ 555+  บ้านสวยครับธรรมาชาติ มากๆๆๆ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #923 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 12:06:46 am »

พร้อมแล้วครับมาได้เลยครับ ทางร้านตอนนี้ ขึ้นโชว์ชุดนี้ไว้เรียบร้อยครับ  แอบบอกว่า เตรียมใจมาดีๆนะครับ ใจไม่แข็งอย่าฟังมันครับผม

canton gle + antham 300 + oppo 95 + svs sb12-nsd  เนี้ยคือทีมงานชุดโชว์ครับ

มาฟังสำเนียง กีตาร์ ท่านอา jeff beck  กันนะครับ สำเนียงสุดๆๆ :)

ชุดนี้สวยโดนใจจริงๆ งานเดือน มิ ย เอา ชุดนี้ไปด้วยป่าวท่านเอก อยากฟัง anthem ขับ gle

« ตอบกลับ #924 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 01:10:50 pm »
เอาไปครับ ท่านโชติ  ห้องนึง ผมยกให้เจ้า gle + antham + svs ครับ แต่ว่ากำลังดูอยุ่ว่าจะจัด 500 หรือ 300 ดีครับ ต้องวัดที่ห้องอีกที่ครับ

งานนี้ ออก 3 ห้องนะครับ มานะครับท่าโชติ ไม่มาโกด 55+++  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ KS-1

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #925 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 09:31:52 am »
ไปด้วยได้มั้ยครับ
880.2 ผมไปไม่ถึง ต้องถอยลงแล้ว

ออฟไลน์ S Hendry

• *
« ตอบกลับ #926 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 01:32:48 am »
อยากจะฟัง GLE จับกับ MRX500 แบบที่คนเชียงใหม่ได้ฟังกันครับ

ออฟไลน์ strtoy123

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #927 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 02:26:44 pm »
ท่าน audio ครับ

ตอนนี้ ราคาเจ้า PB-1000 อยู่ที่เท่าไหร่เหรอครับ

อยากรองหาโอกาสไปฟังที่ร้าน ให้เป็นบุญหูสักครั้งจังเลยครับ ^^

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #928 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 09:03:16 am »
880.2 ผมไปไม่ถึง ต้องถอยลงแล้ว

ไปครับพี่กิจ ไปกันหลายๆคน สนุกดี

« ตอบกลับ #929 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 05:36:47 pm »

พี่กิจต้องมานะครับพี่ มาเจอกันครับ ยังงัยมีอะไรเดี๋ยวไปนั่งทานข้าวกันครับ คุณโชติ ด้วย มานะครับพี่ วันไหนก็ได้ นะครับ งานเริ่ม 28-31 มิถุนา ครับ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #930 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 05:38:12 pm »
อยากจะฟัง GLE จับกับ MRX500 แบบที่คนเชียงใหม่ได้ฟังกันครับ

มาเลย พี่ มี mrx 700 อะสิ 55+ มาลองดูก่อนนะ

ว่างวันไหนโทรแจ้งพี่ด้วยเด้อ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #931 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 05:41:10 pm »
ท่าน audio ครับ

ตอนนี้ ราคาเจ้า PB-1000 อยู่ที่เท่าไหร่เหรอครับ

อยากรองหาโอกาสไปฟังที่ร้าน ให้เป็นบุญหูสักครั้งจังเลยครับ ^^

ขอบคุณครับ

pb-1000  ราคา 17000 ครับ สนใจ โทรสอบถามราคาอีกทีครับ 

มาได้เลยนะครับที่ร้าน ท่านมาไม่ใช่บุญหูท่านพี่ หรอกครับ บุญร้าน ผมอะสิครับ ขอบคุณที่จะแวะมาเยื่ยม นะครับ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #932 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 05:41:52 pm »

ไปครับพี่กิจ ไปกันหลายๆคน สนุกดี

นัดมาพร้อมๆกันนะท่านโชติ มากินข้าวกันด้วยครับ :)

« ตอบกลับ #933 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 05:49:10 pm »
แวะมา up ข่าวสารนิดนะครับ

ตอนนี้ใครสนใจเจ้าชุดลำโพง ตัวเล็กเสียงสุดยอด ก็จะเริ่ม ไปลองได้แล้วที่ ห้าง ซีคอน ทั้ง สอง สาขา ทั้ง บางแค ก็ที่ ธนบุรีไฮไฟ นะครับ

หรือ ที่ร้าน HDCITY สาขา ศรีนครินทร์ นะครับ ส่วนเรื่องสินค้า ต่างๆ ที่ ทางร้านจัดจำหน่าย เดี๋ยวอีกไม่นานเกินรอ ทางเราจะมี web เป็นทางการ

อีกไม่นานเกินรอครับ จะได้ดูง่ายๆ มีที่สอบถามกันได้และ มี ที่ ขายของมือสองกันได้ด้วยนะครับ เกี๋ยวกะ home และ 2 ch โดยเฉพาะ นะครับ

รออีกนิดนะครับ รับรอง แจ๋วแน่นอนครับ  [ปลื่ม]

ร้านนี้ลองจริง ฟังจริง ตอบตรง ตาม เสียงที่ได้ยินครับ ไม่มี เมคขายของแน่นอนครับ ยืนยัน :)

ออฟไลน์ Rito

• *
« ตอบกลับ #934 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 09:47:26 pm »
 มีราคาPolk RTI ทั้งชุดหรือเปล่าครับราคาเท่าไรมีให้ฟังที่ไหนครับอยู่พระราม2

ออฟไลน์ po_po

• *
« ตอบกลับ #935 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 10:17:29 pm »
คูณเอกผมขอใบรับประกัน svs ด้วยครับ ผมซื้อในช่วงมกราคมเนี่ยละครับ
ใบรับประกัน svsส่งมาที่
สกล  นิตศิริ
1/1 หมู่1 ต.นาหม่อม
อ.นาหม่อม
จ.สงขลา
90310